Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi kwenye magari sasa unashika kasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIG X, Jan 9, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maeneo ya UDSM, Mwenge, mlimani city si salama kabisa. karibu kila siku watu wanalizwa, kama sio kuibiwa kitu ndani ya gari basi wanaiba kifaa cha gari. haijapita wiki jamaa yangu kaibiwa Laptop akiwa amepaki gari pale hospital ya masister.

    maeneo ya chuo kila siku walimu wanalia wizi kwenye magari na hata kuvamiwa majumbani.

    Sasa hivi sasa wanaiba gari kabisa. Juzi wamechukua Escudo pale engineering parking za block A. yani pale mbele kabisa, kuonyesha kwamba wanajiamini kiasi gani.

    Matukio yanazidi, yanajirudia kila siku. hawa askari zetu hawaonekani kama kweli wanawashughulikia vizuri hawa watu, watu wengi wanalalamika kwamba kuna dalili nyingi wanashirikiana nao.

    Tuweni makini tunapokuwa na magari yetu maeneo hayo.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DUh hii hatari sana
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli hiini hatari sana..
     
  4. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pale UDSM wangeanzisha mtindo wa kupewa card unapoingia getini na kuicha exit gate huenda ikasaidia. Tatizo lingine ni kwamba UDSM imekuwa njia sasa hususan asubuhi na jioni watu wanatumia sana njia ya Msewe-Chuo-Mwenge na kuwapa kazi ya ziada wale auxiliary police wetu. Vile vile kuna haja ya kuangalia upya mfumo wa ulinzi hasa katika makampuni binafsi.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    big x
    naomba nikupe angalizo pamoja na kwamba unacheza kwa furaha kwenye avator yako
    CHOCHOTE UNUNUACHO UJUE UNAWAWWEKEA HAOA JAMAA KAMA WATAKUKOSA WEWE BASI IKIFIKA WATAMWIBIA MKEO
    SASA KUKUPA UWE NA AMANI UKINUNUA HAYO MAGARI WALA USIUMIZE KICHWA PAKI NYUMBAN NENDA NA BASI KITUO KINAITWA MLIMANI CITY UKISHUKA KUSHOTO KUNA JAMAA WANAVUSHA UPANDE WA PILI KWA SH 300 KAMA UKO NA FAMILIA INASAIDIA ELSE
    SIKILIZA WIMBO WA KWETU NI PAZURI WA DADA ZETU WA SABATO KIGALI
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukipaki GX100 Mlimani city ukilikuta shukuru Mungu.
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Msaada jamani! Nawezaje kuanzisha thread humu JF,kumbuka natumia simu ya mkononi.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,294
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    askari wetu wanajuaga tu kuwapiga kwa mabom ya machozi waandamanaji na wanafunzi wa vyuo wanao tetea haki zao.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ndibalema
    hata saloon yako ya 1989 awaiachi huu ni system moja wapo ya kuondoa foleni barabarani kumekuwa na magari mengi we baba anakuja mlimani city na gx 100 mama anakuja na rav 4 sasa ukiangalia awa watu wawili asbh na jioni wametutesa sana sana mpake kufika hapo mlimani city so mi naona haka ka project kasitulie kawwe muendelezo mpaka watu watakapoheshimu magari ...m nina jiran mkewe anatoka 0600am mumewe 0625 kilasiku na siku nyingine unatoka mchna unakuta dreva anaenda kuchukua majani na pickup sasa ujiulize haya yote yanaenda mjini tutafika leo?????ingawa nawapa pole walioibiwa
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Kaka kama ulikuwepo!
    Sept 2011 walikunywa kaGx 100 kangu pale New World Cinema. Polisi longolongo tu usipokuwa makini wanaishia kula vijisenti vyako.
    Muhimu ni kuwa na bima kubwa ili hata likitokea maumivu yasiwe makali
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu unapoibiwa kitu ambacho umekipata kwa jasho sana inauma sana. Imagine umepaki gari lako unaingia kwenye shughuli zako unatoka baada ya lisaa limoja unakuta gari hakuna. Na inauma zaidi unapoambiwa na kuhisi kwa namna moja au nyingine askari zetu wanashirikiana nao.
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sichezi kwa furaha... nacheza kwa huzuni kabisa.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Isurance ya maana na Car Track ndicho cha muhimu. Mimi walishaniliza sana, but sasa hiv nimejizatiti vilivyo.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    MPWA WACHA HAWA WEZI WATUAMBIE UMEFURAHI HAPO AMA WASUBIRI KUJA KUCHUKUA LINGINE
    KWELI INAUMA MPWA ASIKWAMBIE MTU LAKINI ANIKUULIZE SWALI LIPI LINAUMA ZAIDI KUMFUMANIA MKEO NA JAMAA AMBAE UJUI SAIZI YAKE NA AMEPITA KWA SPEED GANI AMA HII YA KUSAHAU GX NA KUWA NA UHAKIKA MPAKA UNA KUFA KUPANDA BASI POPOTE UENDAKO [​IMG]
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kwel wakawa wanashirikiana lakin pia siku zote mwz hua anakua na maarifa ya ziada.Pole kwa wote walokumbwa na matatzo.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    tujuze ililipataje mpwa
    2002 jamaa yetu aaliibiwa gari pale kinondon akakimbilia kituo cha polisi osterbay..tukakutana kama wsatu 7 mmoja wapo mtoto wa aliekuwa na cheo cha kova...akatushauri aingie ndan na jamaa alipotoka jamaa akatumbia zile landrover 3 zoko fit kuhangaika ila tuna laki tano,500,000 live..tukawahahakikishia wakaomba kila mmoja tuingie kwenye defender wapwa ...walikuwa wanaita kwenye redio gari yangu ikapita moroco kwenda sinza na wengine wakala morocco wengine wakapitiliza mwenge wakiwa bamaga jamaa mmoja akadai imepita kwa mogole kama ni hiyo ikiwa speed kubwa....jamaa wakaanza kuambiana washenzi hao huyo atakuwa mapesa mwenzake tena mwanamke akadai akuna wakina black ninja hao wahuni wa magomeni ...tuko kijiweni kijitonyama polisi wanaita wanaliona gari limepaki kwenyemtaro ..wapwa tulifika tukakuta kama wamepakijamaa alikuwa na laki tatu tukapita na defender pale makumbusho atm crdb ungeona kama wanamsubiri afande kova we acha tukaambiwa sisi tubaki mwenzetu atakuja na gari na yule mwingine
    kazi ikaisha
    hope mlioibiwa msipobana mtapata gari znu ila kuweni makini na maafande wa central wezi sana wanadanganya wana uwezo wa kulipata utamtafuta mamako mzazi na hela wamaweka kwenye ass
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,015
    Trophy Points: 280
    thubutu kukutwa umeandika 100, utalipiwa kifurushi chako. Mia
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,015
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri hata hawa polisi watakuwa wanahusika. tuliibiwa gari pale udsm tukaja kuipata sinza tena kwa kutoa hela. kidogo ipelekwe mkoa. ukienda kutoa taarifa polisi utazungushwa hadi uchoke. mara utasikia leta hela ya mafuta mara hii kazi ni nzito. but kuna watu fulani wanao fahamika pale sinza. kwahiyo gari yako ikiibiwa maeneo hayo unaelewana nao hela.wanaitafuta halafu wanakuelekeza uende kuichukua sehemu fulani labda stand au bar, na gari unaikuta. kwanini polisi wasidili na hao watu?. Mia
     
  19. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du mkuu haya maneno ya kweli? Maana mie nilizoea kupaki GX100 yangu zamani kidogo na kuingia kufanya shopping mlimani city kwa muda, duh kama imefikia hiyo hali basi noma sana.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    1. Make sure you are signed in
    2. Click 'home' juu kushoto mwa page yako
    3. Itakuja list ya forums za jf
    4. Click forum unayotaka kuanzishia thread mf. Jukwaa la siasa
    5 juu kulia utaona kitufe cha 'New Post' click hapo and the rest is just as simple as taking a glass of milk.
     
Loading...