Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi huu wa bodi ya mikopo ni wa kukemewa-wanaodaiwa na board tuamke

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Jun 9, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimepokea kwa masikitiko sana taarifa ya bodi ya mikopo baada ya kutuma barua kwa mwajiri wangu juu ya marejesho ya pesa niliyokopwa wakati nasoma
    ni jambo zuri kulipa lakini ugumu wa suala hili unakuja pale makubalianao yanapokiukwa na kutumia ubabe usio wa lazima.
    makubaliano yetu yalikuwa ni kulipa ndani ya miaka 10 amabalo ni jambo zuri ili wadogo zetu wasome, kwa taarifa iliyopo ni kwamba inatakiwa kila anayedaiwa akatwe 10% ya gross salary yake NA HAIJALISHI UNAPATA SHILINGI NGAPI KWA MWEZI, kitu amabacho kinaumiza na kinyume na makubaliano.tunaomba wizara husika au wahusika wenyewe watueleze undani wa hii habari, inasikitisha kuona serikali inakuwa ya kwanza kuvunja sheria iliyoitunga yenyewe.

    WADAU HII IMEKAAJE MBONA SERIKALI HII INAZIDI KUTUUMIZA???naomba kuwasilisha
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Washindwe!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Mimi mshahara wangu 90,000/=,...........hamna noma
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inawezekana aliyosema zito kuwa hawana pesa ni kweli ndo maana waanza kulazimisha malipo kwa kuvunja sheria!
     
  5. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    inasikitisha sana,ndo makubaliano yaliyosainiwa kwenye fomu wakati mnajaza kuomba huu mkopo? Badala wafikirie jinsi ya kuwapata waliowakopesha kwa wingi wao wanawaza jinsi ya kuwakamua hawa wachache! Mkikubali imekula kwenu
     
  6. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Ukikopa benki kiasi ulichokopeshwa na bodi ya mikopo; je utakatwa asilimia ngapi kwenye mshahara wako? Watanzania tusiwe watu wa kulalamika na kujipenda tu. Wengi wanataka kusoma kupitia bodi ya mikopo. Let's think of others, stop being selfish!
     
  7. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka/dada Umenena wazo lako nimelichukua kama lilivyo- nitaenda kukopa benki niwalipe tuishane.
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Joshamto, hakuna aliyekaa kulipa au hakuna anayelalamika bila sababu ya msingi!kila mtu amejiandaa kulipa na ndo maana tulisaini mkataba nao cha kusikitisha mkataba haufuatwi?makubaliano ni kulipa mkopo within ten years!ukiukwaji wa mikataba ndo unaosababisha matatizo mengi sana hapa tanzania, utawala wa sheria uko wapi, wakubwa hawajahusishwa katika uvunjaji wa sheria hii???HATUTAKUBALI UPUUZI KAMA HUU!!!!!!!!!!
     
Loading...