Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi chuo Kikuu cha Dar es Salaam umekithiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Obi, Jan 11, 2010.

  1. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumezuka wimbi la wizi chuo Kikuu cha Dar es Salaam hasa katika maofisi ya wahadhiri. Usiku wa kuamkia leo kuna ofisi moja imevunjwa na mvunjaji kuiba computer yenye thamani isiyopungua 1. 5 million. Sasa najiuliza hao wezi wanatoka wapi? Mamlaka husika (Security Guards) wanafanya nini mpaka mtu avunje ofisi na kuiba? au wenyewe ndio wahusika wakuu? Inashangaza pia chuo kikongwe hakina ulinzi imara na wa uhakika.
    Ninashauri Mamlaka ya Chuo hicho kuweka security alarms na kamera ziwasaidie kwa hili
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wataiba hata hizo camera na security alarms
     
  3. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pamoja na Public Procurement Act, vikampuni vingi upande wa service providers ni vya wakubwa?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu

    Hii Avanta yako vipi? Imekaa ki-shigongo shigongo!!

    Nguli, Geoff, Xspin na Mkuu Masanilo nadhani hawajaiona!
     
  5. E

    EMMANUEL SHOMBE Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo wizi ni dili la wanene wa hapo chuoni. Mimi siamini kuwa wezi wametoka nje ya chuo.
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Hii kali,

    kwanza hao security guards wenyewe njaa kali wataacha kuiba mtu unalinda kitu cha thamani ya mamilioni wakati nyumbani debe la unga umeliacha tupu ukisubiri mshahara wa elfu 40 kwa mwezi.
     
  7. Ng'oga

    Ng'oga Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 22, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Amani na utulivu vikitawala kwa muda mrefu watu hujisahau na hiyo kumwamini kila mmoja! Hata walizi wetu mida ya usiku huwabidi wasinzie badala ya kukaa macho usiku kucha! Wizi huo ni taarifu tu kwa walinzi wetu popote walipo na hasa wa UDSM kuwa wasibweteke/wakeshe kwani hawajui siku wala saa!!!
     
Loading...