Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi Buguruni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kassim Awadh, Sep 16, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Buguruni imechachamaaaa! asbh ya leo majira ya saa 2 nimepaki gari super custom pembeni ya maduka yanayoanzia buguruni kituo cha daladala ziendazo muhimbili, karibia na uhuru bar, nimeingia duka moja dk 10 natoka nje ya gari wezi washafungua gari kwa kutumia funguo malaya nadhani,,wamenichukulia simu ambayo niliiacha ndani ya gari. Bila shaka wizi huu umeenea hata maeneo mengine ya Dar. Wadau tujihadhari,,najiuliza jambo moja usalama wa gari zetu uko wapi sasa ikiwa wezi wamefikia hatua ya kuwa na funguo bandia na kufanya uhalifu huu mchana kabisa kweupe
     
  2. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana Maisha magumu ndo yanabadilisha roho za watu.
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont trust car washers, mafundi garage, ukiwaachia funguo they make a duplicate.
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimekupata mkuu S wa Taranga,ila kwa tukio la jana nahisi ama kuna watu/wezi tayari wana masterkey za gari aina hii(super custom)ama ni funguo malaya kwa gari zote tu maana hata haikuchukua dk na najiuliza utayari huu wa mwizi alikuwa nao vp its like alikuwa ananisubiri
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Najiuliza maswali Mengi.

    Unajua sehemu hiyo ina movement sana ya watu, how the hell did that happen. Huyu mwizi mbona hafanyi hizo kazi usiku?
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usije ukaamini mtu yeyote siku hizi vile vile usijeacha kityu chochote kwenye gari hata kama ni mfuko wa takataka ni hatari
     
  7. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanaweza ata wasiwe na funguo malaya!ulikuta mlango wako upo wazi baada ya wizi huo?au umefungwa?
    Kuna technics za vibaka ya kushikiria mlango wakati unalock gari(hapo milango aitajifunga)so ukishakuwa mbali kidogo na gari wao wanaingia na kuchukua wanachokitaka.Ukiwa sehemu yenye watu wengi kama hapo Buguruni double check kama milango yote imefungwa na akuna mtu aliegemea gari lako wakati unafunga milango yake.Iliwai tokea kwa jamaa angu,tena alipaki gari mbele ya shoe shiner,anarudi laptop,simu akuna..tukaanza na huyo shoe shiner,baada ya kumsurubu akatuambia mchezo mzima ulivyokuwa,na akutonyesha alieingia ndani ya gari(wasiwasi wetu ukawa ni funguo malaya gani waliotumia)ndo wakatueleza trick ya mmoja wao kuwai kushika mlango mmoja wa gari wakati dereva analock.so next time kuwa makini wakati unafunga gari yako na pia jitaiidi kutoweka vitu vya thamani peupe.Uenda walipoiona simu ndo wakaamua kukufanyia hayo
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Yeah this must be the case.

    Ila kama una lock kwa Remote milango haitakubali kulock kama kuna mlango mojawapo haujafunga vizuri
     
  9. u

    upendom Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio buguruni tu,juzi yalimpata jirani yangu pale mlimani city,alienda pale mida ya saa kumi na mbili jioni,pale getini wakati anapewa kadi askari aliyempa kadi alimwambia kaka angalia unapopaki gari wezi wamekuwa wengi sana na target ni NOAH pamoja na HARRIER.
    yeye alikua na harrier .akapaki mbele ya merry brown akaingia ndani ya shoprite .within dk 10 akatoka akakuta site mirror imeshaliwa(imeibiwa) alafu wakarudishia km vile mwenye gari ndo alikunja.alioshtuka sana na akakumbuka kauli ya askari akaenda kummind ila ni ngumu kumshtaki kwa kauli yake no evidence.kuweni makini mlimani city hapafai jamani.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Usipende pita huko mkuu.
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ndugu yangu....magari hasa toyota models funguo zake zinachongeka kirahisi......ila nissan model, jeep etc huwa sio rahisi....wasiliana na wataalam wa auto safety wakurekebishie locks zako ili uwe na uhakika wa usalama wa gari na mali zako ndani ya gari... POLE SANA
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mgeni na Dar?

    Next time usipaki gari karibu na territory za CUF
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Funguo za Toyota zinaingiliana
     
  14. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 588
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kuna sikunilisahau fungi ndani gari city centre walitokea vijana na kuniuliza Kama kuna malipo ndani ya dakika moja gari ilfunguliwa nilipohoji walinijibu kwamba wao magari yote wanaona yapo wazi
     
  15. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    We're not safe anymore wakuu
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Shida zawafanya watu kubuni mbinu za wizi wa kila namna!
     
  17. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Milango niliikuta wazi (unlocked),gari ina tinted so naamini hawakuiona in advance simu ikiwa ndani.Inashangaza sana kuona inshu inafanyika asbh ya saa 2,3
     
Loading...