Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara za utaliiafica mashariki.- utalii wa wanyama unaporwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Dec 24, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wito mawaziri wa utalii afrika mashariki

    • unganeni kupga marufuku kuuza wanyama hai nje
    • Kama kuna ulazima basi wanyama hawa tukuwakodishe may be $ 20(Twiga)40$ (sokwe) kwa kila siku mnyama atakayokuwa zoo huko ulaya
    • Tuingie mikataba ya haki miliki ya wanyama watakaoaliwana wanyama tuliowakodisha
    Tunazubaa utalii wetu wanahamishia kwao.
     
Loading...