Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya utalii na maliasili mko wapi olimpiki (london) kuonyesha vivutio tanzania??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Aug 5, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Mchuano ya Olimpiki bado haijafika mwisho.

    Waziri na wizara mmeshidwa nini kufungua banda kwenye michuano ya olimpiki ili kujitangaza ?

    Michuano ya Olimpiki ingekuwa rahisi kuwakaribisha kina Beckham , Hussen bolt na kuwaonyesha vivutio kutumia jina la RAISI JK Kwani halishasafisha njia kwa BECKHAM , tatizo nini?
    :israel:
    Naomba kitengo cha matangazo na soko kiVunjwe wawekwe watu wenye maono ya mbali..

    Punguza siasa.


    Mfano Nigeria wamefungua NIGERI HOUSE;
     

    Attached Files:

  2. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    mkuu kwenye olympic london matangazo mazuri hufanyika kwa nchi kuchukua Medali na siyo kujenga vibanda tu vya matangazo.Sasa nchi haichukui medali yoyote hivyo vibanda vitavutia kweli watu kuvitembelea?
     
Loading...