Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya ujenzi inayoongoza kwa kutoa na kupokea rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IFUNYA, Nov 25, 2011.

  1. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :a s 465:jf kwa siku za nyuma tulisoma kwenye magazeti kuwa mkuu wa kupambana na kuzuia rushwa nchi anasema kuwa idara za mahakama na polisi zinaongoza kwa rushwa nchini. Mimi sikubaliani na taarifa hii ebu atembelee wizara ya ujenzi aone kulivyooza, hasa hasa wakala wa barabara nchini (tanzania national roads agency - tanroads) mambo yanaanzia kwnye manunuzi.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Construction industry is stinking with corruption. Ukiona majengo marefu marefu yanayofadhiliwa au kujengwa na institution za serikali, barabara au majengo ya halmashauri, shule za umma, na chochote kile, bila kujuana na mtu au kuwahakikishia waungwana nao utawatoa, sahau kufanya kazi za aina hiyo.
    Kifupi, nafikiri sasa rushwa tumefanya imekuwa ni kitu rasmi.
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi Tanzania bila kitengo cha kupambana na rushwa haiwezekani? Hivi PCCB inafanya kazi gani? Kwangu mimi naona ni matumizi mabaya ya fedha za uma tu. Hakuna wanachofanya ambacho kina faida. Matumizi yao kwa mwaka ni makubwa zaidi kuliko fedha walizookoa. Naona ifutwe tu.
     
  4. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nadhani PCCB wapo kwenye top 10 most corrupt institutions hapa bongo,
     
  5. rfjt

    rfjt Senior Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ivunjwe..haina tija ni hasara tu.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    PCCB wako kimatamasha na mikutano zaidi. Hawako kusaidia kupambana na rushwa maana rushwa ilipofikia sasa mbona kama ni kitu rasmi na halali.
     
  7. fige

    fige JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, kasema hivi fedha mfuko wa Muungano ndizo zitakazotumika .kwa maoni yangu ni kwamba kama Zenji inachangia mfuko huo automatically watakuwa wamechangia .
    Kilichonikera ni pale alipohamasisha wazenji wajitokeze kutoa maoni ya kero za muungano na kutoa mfano kwamba ,mabalozi nchi za nje toka zenji ni 3 tu.kuonyesha hali ya upendeleo.kwa maoni yangu nadhani kwa idadi yao kila mzenji atatakiwa kuwa kiongozi .Ipo haja ya kuangalia uwiano wa idadi ya watu katika uwakilishi wa muungano wetu
     
Loading...