Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya Nishati na Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 2, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 10,035
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hivi wizara hii kwa nini iko kwenye spotlight namna hii?
     
  2. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2009
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 779
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Mimi nafikiri kwamba hiyo wizara ni muhimu katika maendeleo ya nchi.Tatizo ni kuwa watekelezaji na viongozi wa hiyo wizara ni wabovu sana.
     
  3. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 681
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Pengine kwasababu inataka kuiba mafuta ya Zenji....Just kidding:)
     
  4. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 890
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "(Last week the price of an ounce of gold hit over $1,100 in the world market but our bufoons in Tanzania - Chenge and them - negotiated a fixed price of $248 an ounce for the next 25 years!) Its no wonder they claim the mining companies have not made a profit yet - really!??!"

    Quote from mkuu GELANGE VIDUNDA.
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,213
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Energy is power, power is energy!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,055
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Moja ya sababu ni kuwa vijana wanaoiongoza wizara hii ni cronies wa mafisadi; Ngeleja wa Rostam na Malima wa Manji. It becomes imperative that they are closely watched. Utendaji wao pia ni chini ya viwango tunavyovihitaji!!
     
Loading...

Share This Page