Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya mambo ya ndani yahamia igunga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwaks makono, Sep 27, 2011.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu nzima ya wizara ya mambo ya ndani imehamia igunga bada ya waziri wake mh vuai kupiga kambi jimbon humo na jana kamishna wa polisi operation maalumu kutia timu!
     
Loading...