Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya mambo ya ndani mambo magumu..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jul 20, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimepata taarifa kuwa jana mahabusu wa hapa magereza ya Arusha walishindwa kufikishwa mahakamani baada ya karandinga kukosa mafuta..hali hiyo ilipelekea valangati kubwa huko magereza, mahabusu wakitaka kupelekwa mahakamani huku Askari magereza wasijue la kufanya...

    Je aliyoyasema Zitto kuwa serikali imefirisika ni kweli

    naomba kutoa hoja..
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli imefirisika hata mkulo analifahamu hilo.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama ni mgonjwa yuko ICU
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani nchi haina kitu hii wamekalia kutoa misamaha ya kodi tu.
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usijali Mkuu! Wanaendelea kutajana...! Mwisho wataturejeshea li nchi letu tuhangaike nalo.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tuwasubiri?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna askari hapa ananiambia hata printer hazina cartridge hivyo hata kuprint hawaprinti labda doc mhimu sana...
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kuna uwezekano wa watuhumiwa hao kufungua kesi kuishitaki serikali kwa kuwanyima haki ya kusikilizwa kwa uzembe wa serikali ?
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    si alimwambia Zitto anatafuta umarufu akiimanisha hawajafirisika
     
  10. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ishauzwa hii, tujiandae kwa mapambano ya ukombozi wa nchi yetu.
    Mungu ibariki Tanzania
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Haki!? unazungumzia nchi hii...hapo tutapigwa blah blah na kamwe hawatakubari kuwa gari la kubebea wafungwa halikuwa na mafuta...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    na Mgao ndiyo sanda...
     
  13. k

    kibajaj Senior Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina wasiwasi na utawala huu kama utamaliza miaka minne iliyobaki
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,341
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Pumbaaa
     
  15. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa, kuna chuo kikuu kimoja cha serikali, lecturer hawezi kupata hata karatasi (plain paper) ili aandae notes za masomo yake, ukienda kuprint kazi ikizidi karatasi 15 unaambiwa njoo na karatasi zako. Na ukiprint unaambiwa wakuprintie pande zote (kugeuza karatasi). Jamani tumekwisha!!!!!!!
     
  16. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora hizi pumba kuliko wewe unayeleta kinyesi
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wee Foiza foxy (fox) inaonekana umetumwa na magamba, siku yenu inakuja. Wakati wtanzania wanateseka wewe unaponda tuuuu, nimeangalia sana thread zako hakuna jipya unaloleta badala ya kutafuta suluhu ya matatizo ya watanzania kazi kulamba viatu vya magamba tuu
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    nagonga meza
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Achana na cartridge, karatasi nazo ni mgogoro!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio kifedha tu hadi kimipango na utimizaji wake...
     
Loading...