Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya Maliasili Hakuna Msemaji wa Wizara??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jun 3, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nakumbuka Mh. Rais Alisema maafisa habari wa Wizara wapewe kazi na wafanye kazi zao, Lakini nashangaa kwa Upande wa Mh Maige, yeye kila siku unamkuta anazungumza kwenye Media sasa nashindwa kuelewa kama wizara haina Msemaji au ndo Jamaa anapenda kuuza Nyago, Maaana kila taarifa Kajamaa hakakosi!.

    =============================================================
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo kama kuna msemaji waziri haruhusiwi kuonekana kwenye media?!. Nina mashaka juu ya uekewa wa mtoa mada.
     
  3. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wala siyo kupenda kuuza sura Mkuu, wakati mwingine hata ma-surbodinates nao wanasumbua unakuta mtu unataka vitu viende wenyewe wapo tu sasa hapo mkuu unataka Waziri akae tu hata kama mambo hayaendi kama alivyotarajia?

    Mwache aongee bwana kama hao wenye vitengo vyao wanasinziasinzia hapo yeye afanyeje?
     
  4. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kama yanamuhusu muache aseme kwa sababu ndicho kilicho muweka hapo unapomuona
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh, We jamaa kiboko. Hujanielewa Soma upya au kama unaona sielewi nieleweshe!,

    Ukinielewesha nitajua uelewa wako, usiponielewesha nitajua kwamba hata wewe umechangia pasipo kuelewa!

    KUSH
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahahaha, sawa bosi!
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna hajea y a kuajiri kwa mikataba serikalini watu watatia Adabu
     
Loading...