Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizara ya maendeleo: ofisi ya usajili NGO!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkatakona, Jan 3, 2012.

  1. m

    mkatakona Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu waungwana! Mwenzenu tangu Nov. Niko Dar nafuatilia usajili wa NGO.... Kinachonifanya niandike hapa ni Ukiritimba uliokithiri ofisi ya msajili. Mara katiba na viambatansho vyote vimepotea leta upya kila kitu, mara msajil hayupo, mara wino umekwisha, mara cheti tayari ila mkurugenzi muweka saini hayupo rudi wiki ijayo leo naambiwa hatuna vyeti kwavile wino hakuna! NAULIZA HV NI MIMI TU NDIO NASUMBUKA HV AU WENZANGU WANAOPATA VYETI WANAWAFANYAJE??? NENDA RUDI TANGU NOV. MPAKA LEO IKIWA NIMELIPIA NA RISITI NIMEPEWA..... HV WIZARA KUBWA HV INAKOSA WINO MWEZI MZIMA???
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Njoo Kariakoo tukutengenezee hicho cheti uendelee na kazi
     
  3. m

    mkatakona Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kkoo sehemu gani mkuu? Maana nashindwa kuanza kazi kwa vile sina cheti cha ukubalifu!
     
Loading...