Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizara ya kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tunyi, Apr 14, 2012.

  1. t

    tunyi Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mnijuze wanajamiiforum, research officer ll, agro-officer ll na wakufunzi walishaitwa kwa usaili wizara ya kilimo? Nawasilisha nipo bush magazeti hayapatikani kiurahisi.
     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280


    kazi yenyewe uliyoiomba ni ya shamba we isubiri hukohuko shamba nipe namba ya diwani wako nitampa taarifa kwa barua hii mitandao achana nayo we jiandae kuishi kishambashamba tu!
     
  3. i

    imate Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira iliahirishwa. walioajiriwa ni certificates and diploma. graduates no ajira. toka jan wapo kazini. shame upon the govt
     
Loading...