Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizara ya kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tunyi, Jan 27, 2012.

  1. t

    tunyi Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majina ya waliopata ajira: research officer ll na agro-officer ll yalishatoka? kama bado aliyekuwa na information atujuze pls.
     
  2. m

    mymy JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....nahisi ungeliza kama short list ya interview imetoka......maana tupo wengi tunaosikilizia hii kitu.
     
  3. M

    MASHALLO FRANCIS New Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .................... tupo wengi kaka
     
Loading...