Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya kazi ilipaswa kupewa kijana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, May 6, 2010.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu matatizo yote yanayotokea katika idara za serekali na za mashirika ya
    umma yanatokana na uongozi usiokuwa makini katika kufuatilia maslahi ya wafanyakazi makazini.ukweli huu sasa umejirizisha,baada ya Rais kutoa shutuma nzito kwa TUCTA na Mr Mgaya ambaye ni Mtendaji tu katika chama cha wafanyakazi 350000 wa serekali na kadhaa wa mashirka ya umma na binafsi.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tatizo pia ni kuwa hiyo wizara tangu iundwe haijakabidhiwa waziri mahiri. Historia inaonyesha kuwa kila waziri anayepewa wizara hiyo huwa ameharibu katika wizara fulani kubwa. Na huyu wa sasa alianzia Elimu, alipochemka akatupiwa wizara ya kazi. Itafutiwe waziri mchapa kazi.
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ujana siyo hoja, watafutwe watu makini ndio hoja......mbona vijana tunao wanaongoza wizara mbalimbali lakini wabovu kabisa kama Masha kimeo, Dk H.Mwi nyi kimeo pia ....wengi tu vijana wabovu....tutafute viongozi bora tuache utoto huo wa kusema kijana ndie anafaa akili za kina JK hizo utoto tu..
     
Loading...