Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya katiba na Sheria wameshitukia kuwa Baada ya 2015 Maabusu wa Ufisadi wataongezeka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 26, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Kuna sheria fulani imekuwa ikipigiwa chapuo sana na magamba kwa siku za hivi karibuni - huu uzi wako umenifumbua macho. Sheria yenyewe ambayo huenda ikapelekwa mjengoni kwa hati ya dharura ni itakayoruhusu mahabusu na wafungwa kutembelewa na mke/mume/mpenzi.

    Naona mazingira yanaandaliwa kwa kila namna ili ikitokea "waheshimiwa" wametiwa hatiani, waendelee kufaidi ile kitu. Nasikia pia wana andaa mazingira ili jamaa waweze kutandika kwa raha zao; chezea bongo wewe.
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Hata Rangi ya mabasi ni ile ya Chama cha kulea Mafisadi, wala na watoa rushwa.
    Hata kama ni lupango, ni vyema kupelekwa kwa heshima ya rangi ya chama.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: watajijuu
     
Loading...