Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya fedha mnampango gani?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kiwadama, Feb 14, 2011.

  1. k

    kiwadama Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mimi kila kukicha namwomba mungt wizara ya fedha waachie zile nafasi zao kwan zile huwa azimwachi m2. Labda uwe una sifa.JAMAN KAMA KUNA M2 ANA HABARI KUUSU LINI AU MWEZ GANI ZITATOKA ANIJULISHE NIJIPANGE.. PIA VP KUUSU ZILE ZA UTUMISHI WAMETOA MAJIBU? NAONA KIMYA YAPATA MWEZ WA 5 SASA.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huko chipo!
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    serikali haina hela. IMEUWAWA
    Dont expect any new employments at least until september

    Tafuta kazi private sector achana na mambo ya kizamani serikali haina loopholes tena, waulize waliopo serikalini wakwambie
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunatafuta posa za RA kwanza then kuajiri badae 2014 or 2015 mwanzoni
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!inaonekana huna taarifa za kutosha fatilia vizuri,watu wengi huwa wanakosa!!
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh teh!loopholes zipi hizo mkuu au zile za wizi wa mamilioni ya fedha?
     
Loading...