Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya fedha kutangaza nafasi 200 za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gerald David, Jun 15, 2011.

  1. G

    Gerald David Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naibu waziri fedha ameliambia bunge asubuhi ya leo kuwa wizara ya fedha imetenga kiasi cha Tsh. bilioni moja kwa ajili ya kuajiri wafanyakazi wapya 200 katika mwaka huu wa fedha, aidha waziri amesisitiza uharaka wa kutangaza ajira hizo ili ziweze kusaidia upungufu wa wafanyakazi katika wizara hiyo.
    haya wajomba mwezi wa saba wizara ya fedha wanatemesha mzigo kaeni mkao wa kula.
     
  2. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tunashukuru jamani kwa habari njema hizi kwa vijana wetu ambao kweli wamekata tamaa ya maisha maana wengine wamemaliza Ealimu ya juu llakini hawapati ajira. Tunawaombea Wizara ya Fedha waajiri nafasi hizo kwa haki , na Mungu atabariki management yote kwa UAMINIFU wao katika kujaza hizo nafasi. Wenye sifa na watakaofanya interview na kufanya vizuri ndio wapewe.......
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    120 nadhani watakuwa ...(memo style) ....
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri tuone. Tukijumlisha na zile za National audit 100, tunapata nafas300. Afadhali japo haijakidhi matakwa kwa kuwa mliman bcom tu wale wa mwaka jana wanazidi nafasi izo,na IFM mwaka jana wamehitimu 400 kwa kozi ya Uhasibu tu. Hapa sijagusia Mucobs,tia,iaa,saut,tumaini,nk. Ok si wote watapata nafasi za serikali ila wajitahidi kuajiri zaidi ili wale wazee waweze kwenda kupumzika. Thanks 4ujumbe.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nina uhakika kati ya watu 200 sitokosa..CV nimeshaiandaa ni kuituma tu!..btw, NAO wametangaza shortlist?
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimetoka kwenye paper la INTERNATIONAL TRADE FINANCE Sasa hivi................. hapa CV nmeshka mkononi, sikosi hapo.......kwishney!!!!!
     
  7. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLITIKE......Billioni moja kwa watu 200 ni sawa na basic ya Ths 416,666.67 per month kwa average ya mwaka maana budget ya mwaka...hapo mbwembwe tupu!!!!.mtakuwa mmenisoma
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: xl63, width: 118"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  8. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1000,000,000/= divide by 200 = 5,000,000/= hiyo figure inamaanisha freshers watakuwa wachache kwa maana hiyo bilioni moja iliyotengwa ni kwa ajili ya new promotions labda na ma xpertriate, nawakilisha
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nadhani wewe unasoma Banking/Finance...!
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nitumie kimemo nikuhakikishie utapata....!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Siku hizi wanajitahidi kupunguza memo,kelele ilikuwa mingi.Kama uko fresh kivyeti unaweza kubahatisha tu.
     
  12. c

    cslab Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nafasi 200 hazitoshi kabisa, ukizingatia idadi ya wanaomaliza vyuo ni wengi sana kuliko soko la ajila, imefikia wakati watanzania tufikilie ajira
    binafsi, ni bora kulima kijijini kuliko kukaa mijini na kujiingiza katika mambo yasiyofaha .
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wengne mkimaliza shule rudini vijijini mkalime na kuvua samaki kwa utaalamu mlioupata knye vyuo!, mtaajiriwa wangapi nafasi 400 kwa mwaka mnaomaliza mpo 40,000 wap na wap!
     
  14. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Divide by 12 maana ni budget ya mwaka mzima
     
  15. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Nipeni email ya mkulu wa kaya, ni-apply kwake moja kwa moja manake haiwezekani kila niki-apply utumishi wa umma sipo hata kwenye short list!
     
  16. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  17. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka hata mimi kila nikituma kitu hakijipi mambo magumu kweli sijui hizi NAO kama watanikumbuka mungu saidia
    tusaidiane waungwana
    nawasilisha
     
  18. D

    DAD KAWA New Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well noted, tutakaa tayari
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ulijuaje mkuu?''kamlete'' style
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Join Date : 2nd November 2010
    Posts : 6
    Thanks0Thanked 4,294,967,295 Times in 4,294,967,295 Posts

    Rep Power : 0

    Naona JF sasa inapoteza image iliyojijengea kwa muda murefu!Huu ni upuuzi na sijui ina maana gani,inachefua sana na kuondoa kabisa maana ya thanks!!
     
Loading...