Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya Elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ACTIVCT, Jul 25, 2011.

  1. A

    ACTIVCT Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiv kubadibadili mitaala ya elimu bila kutoa vitabu vya kufundishia ni haki?.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sio haki.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,721
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Labda siyo haki!
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Vitabu vilishatoka. Jiweke up to date
     
  5. Tympa

    Tympa Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI HAKI. because...
    1. hata kama mitaala ingebadilishwa mala infinity, mambo tunayo ambiwa tusome yapo na yalikuwepo.
    2. Wanafunzi wakisha tungiwa kitabu, wanakuwa fixed kwa kusoma kitabu hichohiochu ili wafaulu(hii inafanya wasome kwa kumeza na wala sii kwa kuelewa). Kwa maana hiyo itakuwa triple loss kwa wizara kutunga vitabu badala ya kuacha wanafunzi wajitafutie material wenyewe. HII LEO MDOGO WANGU ASINGE KUWA ANASOMA (PRINCIPLES OF PHYSICS,PHYSICS YA NELKON,CONCEPTUAL CHEMISTRY, BS, UNDERSTANDIND BIOLOGY,) Ambavyo kiujumla vina bulk amount of informations helpful to our daily life.
    FINALLY .. "KUISHINIKIZA WIZARA YA ELIMU KUTUNGA VITABU KILA INAPOBADILISHA SYLLABUS, NI KUENDELEZA MFUMO WA KUSOMA KWA KUKARIRI BADALA YA KUELEWA".
     
Loading...