Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WIZARA YA ELIMU YAWADHALILISHA wakufunzi wa vyuo vya ualimu......

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pasco_jr_ngumi, Dec 21, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wana Jf,
    hii ni udhalilishaji wa kutisha wa kufunga mwaka.

    ni hiv, wizara imetuma barua tar 15 dec ikiwataka wakufunz wote warudi kazini wale walioko likizo na walioko.masomoni kuwa tar 19 wawe wamerudi.

    lengo ni kuwalipa mishahara kwa hundi huku zoezi la kuhakiki watumishi likiendeleaaa hapohapo.

    wakufunz wote wakarud, mara akaja muhasibu toka MOF wizara ya fedha. akasema nataka kila mtumishi aje kusaini kwenye hii orodha ya majina. ..... hundi sina, then narud nayo wizaran..


    huu ni ujinga, fikiria mtu alikuwa likizo dar, kazi ni kigoma!!! au unasoma SAUT MWANZA,@ Kituo Mtwara..... hiyo kaz c angefanya mkuu wa chuo?????


    mbaya zaidi baadh ya vyuo, ngumi zilitaka kupigwa @Tukuyi, MORO....

    yaan kuna mauchafu kibaoooo kwenye hii IDARA YA UALIMU
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hambebeki hadi mke wa Rais ni ticha lakini kawasusa
     
  3. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walimu tuingie mtaani, tunasubiri nini, mie tayari nina bango langu, nasubiri "support" tulianzishe.
     
  4. k

    kipinduka Senior Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kwan walimu hambebek na hamtak kubebeka wacha mkome,mukoba kama kawa yupo kwenye mjengo mwl house anapunga upepo,
     
  5. R

    RMA JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali mliiweka wenyewe madarakani baada ya kupokea vikofia vya kijani na chumvi. Malalamiko ya nini? Acheni serikali ifanye inavyotaka ili safari nyingine watanzania mjifunze!
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yawezekana katika makao makuu ya wizara mtu anaamua awafanyie nini watumishi wa wizara yake walioko mikoani. Akishapata idea anaifanyia kazi bila hata kufanya 'cost and benefit analysis'. Matokeo yake ni watumishi kuumia kisaikolojia na hata kiuchumi.Wakubwa badillisheni staili zetu za 'Kuwatumikisha' watumishi!
     
  7. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umesahau kuwa hata wewe hapo ulipo haohao unao dai hawabebeki ndo walio kufikisha?
     
  8. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    walimu ni wa soft kazi yao kutumika kwenye chaguzi kuiba kula ili ccm ishinde leo mbona mnalalamikia ndoa yenu na ccm?vumilieni ndoa ni uvumivu
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    namchukia mtu yeyoye anayewabeza walimu. kama si walimu kwa uwezo wa mungu sijui hata kama ningejua key board.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ualimu ni wito,acheni kulalamika.
     
  11. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thubutu muone na hivyo vi ...................vyenu
     
Loading...