Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara Ya Elimu Yatoa mwongozo wa elimu Ya Juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EJay, Jul 13, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana Waziri wa elimu Dk.Kawambwa ametoa mwongozo wa uwiano wa ngazi za elimu hasa degree kati ya vyuo vya umma na binafsi.

    Kama kuna mwana JF ameupata naomba atuwekee humu.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  3. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii wizara inanipa mashaka sana toka nimekua nikapata na akili wamekuwa na mambo ya ajabuajabu sana na vitimbi kama si vibweka,vitu vingi walivyoamua wamekuwa hawawezi ku-foresee the future pia havikuwa na impact kwa walengwa zaidi ya kuwaletea maumivu na kuwachanganya wahusika,sijui tungoje matokeo tuone
     
Loading...