Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya elimu wanafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Jan 9, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni unafiki unaofanywa na wizara ya elimu kujifanya wamewaonea huruma watoto wa darasa la saba waliowafutia matokeo eti watakariri darasa mwaka huu. kwa mtazamo wangu hawa watu walishangazwa na ufaulu mkubwa wa watoto na kupima jinsi serikali ilivyofilisika watawaweka wapi, mbinu ya pekee ya kijasusi ni kupunguza idadi kwa kusingizia mtihani umeibiwa. Haingii akilini hata kidogo. Kama wanabadilisha matokeo ya uchaguzi na wanajisifu watashindwaje kwa hawa watoto. Kihama chao kimetimia wataumbuka sana nyakati hizi kwa kuweka siasa kwenye mambo lisilo la kisiasa.
    Source:mimi mwenyewe
     
Loading...