Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya Elimu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapo Jr, May 10, 2012.

  1. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wizara ya elimu ni wizara nyeti inayogusa maisha ya wananchi karibuni wote,kinachoshangaza imegeuzwa kama kijiwe kwani tangu 2005/06 mitaala imebadilishwa kiholela kiasi ambacho kinazidi poromosha kiwango cha elimu na kupunguza soko la ajira,tukifumbia macho hili tutajutia chukulia mfano siku hizi kuhitimu elimu ya msingi(darasa la saba)hisabati mtihani wake majibu ya kuchagua tena kwa penseli na ufuto maalumu,wapi inaelekea elemu nchi hii?
     
  2. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Bodi ya mikopo kilio kwa waendao chuoni kuna chembe ya upendeleo jambo linaloleta chuki miongoni mwa wananchi,hili ni tatizo pia
     
  3. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Bila kufanyiwa mabadiliko yenye tija ni hatari mbele yetu
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu tulishakosea tokea 2005 wakati wa kupiga kura halafu ukarudia tena kosa 2010 kwa kupewa tshirt na pilau sasa kwahiyo vumilia mpaka 2015 usirudie tena !!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hata wao hawajui maana ya elimu,
    Kwa kuwa hata watoto wao wanapata div.iv
    wanarizika na wanawapeleka form v.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani unamaanisha wizara ya elimu ya hapa bongo?
     
  7. simaye

    simaye JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 414
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tanzania kila watu wanafanya kazi kwa mazoea na wanavyotaka na kwa kweli wizara hii ndio inaweza kuongoza maana inaonekana kama hawajui wajibu wao na hasa kushughulikia kero za walimu na mambo ya msingi katika kuboresha elimu nchini nafikiri wamekosa mtu shupavu wa kuwasimamia.
     
  8. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    haswaaa mkuu
     
  9. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli wizara hii ingefumuliwa na kuundwa upya kwa manufaa ya vizazi vya sasa na vijavyo
     
  10. humphg

    humphg Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomkba kuuliza!
    :israel:Inakuwaje kiongozi mmoja anakuwa na vyeo kibao!! Mkuu wa mkoa, mbunge, m/kiti wa bodi, mwekahazina!
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inabidi mfumo mzima wa elimu tanzania uangaliwe hasa kuanzia sekondari...
     
  12. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hakuna jipya na jk anataka kuua nchi kwa kuweka w2 wanaofanya madudu.
     
  13. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Kiongozi msikivu,angetatua mapema kwa kuwateua watu waliobobea katika taaluma ili kunusuru anguko kuu kielimu
     
  14. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Muundo uliopo haufai kuanzia ngazi ya msingi hadi vyuo vikuu nchi,mfano kumekua na lawama kwenye bodi ya mikopo na hata baraza la mitihani ,utendaji wao wa mashaka
     
Loading...