Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya ardhi inadaiwa million 347; Tibaijuka tunalipa lini hizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 9, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kweli kumekucha
    kama ulisikia kwenye clouds kiongozi mmoja wa nhc alipoulizwa hii ni starter akasema wameamua kuanza kwa wizara mama kwanza
    ila akasema baada ya kusafisha anarudi kwa mama kwenyewe(tibaijuka) kusafisha waakikishe wame;lipa madeni yao
    wasichekelee kuona wenzao wakiondolewa aisee

    bila uoga akasema mama wanadaiwa kama million 347 akuna cha kuficha na hili tunataka kusafisha baadhi ya wizara
    tunarudi kwa mama na nakuhakikishia atutaangalia kwa mama wala wapi

    hope huyu jaaamaa ajapewa barua ya memo kama sio kusimamishwa kwa paid leave

    bigup vijana kama mmezamiria nitawaheshimu zaidi mkigusa nyongo ya mmaama huko ndio mngefanya mfano wawaheshimu sio hivi vimbuzi vidogodogo vya million 47/80

    swali langu nauliza mama tibaijuka amwoni vyema mkalipa madeni kuliko mnaanzisha harakati huku sebule imejaa mavi
    hope by ijumaa wiki ijayo mtamaliza madeni yenu

    kila la kheri wote
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nilidhani wana maana ya wizara ya Vijana na Utamaduni. Nakumbuka jamaa alikuwa katika operation ya kuiondoa idara ya habari kutoka kwenye jengo lao na akasema wakimaliza hapo wanaenda kwa mama/baba yaani (kwa mawazo yangu) Wizara ya Vijana na Utamaduni. Basi huenda niliingia chaka.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mchechu kuna kamchezo ka kumwakyembe cku hz.takea,hawapendi mchapakazi
     
  4. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yetu macho. Mchechu anatuonyesha njia sahihi
     
  5. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wizara ilyo juu ya sheria, kama wanadaiwa ni lazima walipe. vinginevyo mama tiba na mchechu walitakiwa waondoe kwanza kibanzi kwenye macho yao kabla ya kuona maboriti kwenye macho ya wengine.......sheria msumeno
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Msimpe kichwa Mchechu, Mchechu kapewa vidonge vyake alipoitwa Ikulu baada ya kutaka watu wajaze fomu yake yakibaguzi na haya ndio matokeo ya miongozo aliyopewa na JMK.
     
Loading...