Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya afya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by doto mgonidugulu, Jul 26, 2012.

  1. d

    doto mgonidugulu New Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu ya waliyoomba kujiunga na vyuo vya afya vya selikali bado. lini huwa yanatoka.
     
  2. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijui ni lini yanatoka mimi pia nayangoja kwelikweli.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nimesikia hadi mwezi wa 10...hawa jamaa wanakata stimu kweli, manake nasikia kuanzia mwaka huu watakaojiunga na Clinical Officers na Nursing ni wale walifika form six tu...wale wa fom 4 labda ni certificate basi!!

    Ngoja tuone
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yaani we unataka kupata diploma na form 4 yako wakati kuna pcb,cbg kibao wenye 4? Unajua elimu ya afya inadharauliwa sana,siku hizi hata walinzi wa hospitali mitaani wanajiita madaktari! Nursing assistant ndo kabisa anatamani kufanya c/s.
     
  5. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    mwez wa 9 mwanzon wanaweza wakatoa 1 oct c ndo watu wanatakiwa kuripot vyuon kwhy 2omben mungu.
     
  6. i

    itungi pius New Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengi wanasubiri kwa hamu sana ila cjui nikwann hawatoi..............
     
  7. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kabla ya tar 15 mwez huu.
     
  8. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hata kwenye tangazo lao wamesema hyo,diploma ya huko ni uwe 4m4 na c za bios na chemistry o uwe 4m6 pcb.afu certificate ni at least pcb zote D.bt nasikia walioomba ni wa chache kutokana na kigezo hcho.
     
  9. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mwaka huu wamekaza kinoma sabu kwa pcb form six ni lazima uwe na principle zote 3 kuanzia 'E' ili ujiunge na diploma. sijui hata itakuwaje
     
  10. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hApo ndo pakuanza na certificate.bt watawachukua 2,waliokidh vigezo watakua wachache.
     
  11. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wadau hyo web ya wizara mbona haieleweki?
     
  12. K

    KALLAGO Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanaweza kutoka kama sio mwezi huu wa nane katikati bas 2subir mwez wa tisa
     
  13. M

    MWINDAJI Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tunayasobiri kwa hamu sana manake kihom kinaboa muda mrefu
     
  14. f

    frankg Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vip nyie tulieni yatatoka tu, mbona mnaharaka sana au nyie ndo mtakao choma sindano watu kichwani :A S 465:




     
  15. B

    Bongoclever Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukiwa form 4 na masomo ya Biology na Chemistry umefaulu kwa alama 'C' unasoma DIPLOMA. Kasome instruction vzuri.
     
  16. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie sikilizien 2 mnaham sana ya kushikashika wa2 makalio
     
  17. Chriskiddy

    Chriskiddy Senior Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    mh apo kazi ipo cjui awatutakii mema awa
     
  18. Chriskiddy

    Chriskiddy Senior Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    mh jaman mi nilisikia wanatoa leo lakini mbk saiz akuna kitu kuna alieona tusaidiane
     
  19. Chriskiddy

    Chriskiddy Senior Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    co ivo wanatuweka sana bn awa watuy
     
  20. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah!me nishachoka!duh
     
Loading...