Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya afya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAVIES, Jan 6, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi majina ya wizara ya afya ndio imetosha maan yametoka majina 1255 tu hii imekaaje waungwana wenye taarifa zozote kuhusu hili atusaidie kama ndio 50% tujue
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,826
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    nikusahihishwe wametoa majina 1166 tu na hapo ndio mwisho kuna barua ya sili ilitoka kila wilaya kutakiwa kupunguza idadi ya watumishin wanaowahitaji.this is Tanzania
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanganyika hakuna wizara ya Afya, hao ni maagenti wa kusafirisha wagonjwa na kupeleka India
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    VIPI m2 wangu umekosa nini?
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanadai bado wanapanga......
     
  6. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante kwa taarifa dr chich
     
Loading...