Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya Afya watajificha wapi dr. Slaa atakapoelekea ikulu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 16, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bango MoHSW.JPG

    Kuna hili bango la wizara ya afya ambalo limekuwa pale ocean road takriban miezi miwili sasa. Ni wazi linampigia JK kampeni, na tume haikutoa amri ya kuliondoa. Tukumbuke rais wetu mteule Slaa ana sera za kimapinduzi kwa wizara hii. Watendaji wake ndio hao bado wanajipendekeza kwa JK hadi wakati huu ambao upepo umeshabadilika dhahiri.

    labda swali la msingi, (tukianza kujipanga kutoa huduma za afya bure), ni kwamba bango hili linagharimu shillingi ngapi kwa siku na ni kiasi gani kwa miezi miwili ambayo limetundikwa hapo? matumizi ya aina hii ya pesa yanachangiaje ukosefu wa dawa, vitanda na vifaa katika hospitali zetu?
     
Loading...