Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya afya na ustawi wa jamii!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bongoclever, Sep 7, 2012.

  1. B

    Bongoclever Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana hebu nifumbueni kwa hili;
    nimeckia tetec ya kwamba kwa wale waloomba course wizara ya afya mwezi april kama vyeti vyako havikupigwa muhuri na mwanasheria wa serikali hauwezi kuchaguliwa hata kama una vigezo vyote!
    Inaukweli hii ndani yake?
    Tueleweshane kwa hili jamani.
     
  2. m

    mdau kbt Senior Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hamna kitu kama hicho mkuu.kwani 4m zao za maombi hazikuitaji certified copy.
     
  3. B

    Bongoclever Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aksante kwa kunifahamisha mkuu Mdau! Pa1
     
  4. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona 2nashtuana jamani matokeo lini eti?
     
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 814
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je vjana walio maliza 4rm 4 wakaomba matokeo yao yanakuja lini?
     
  6. B

    Bongoclever Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    walomalza mwaka gani?
     
  7. B

    Bongoclever Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    form yao iliandikwa "with certified copy of A or O level" then wakasema lazima viwe na muhuri wa mahakama. Je maana ya certified copy ndio muhuri wa mahakama wakati tayari viko certified na baraza. Au me sijui maana ya certified. Msaada jamani
     
  8. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 389
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata mie nilipoenda kuchukua form chuo kimoja cha serikali kwaajili ya kutuma wizarani waliniambia hivo hvo wakadai eti siku hzi w2 wanatengeneza hvo vyeti xo ni lazima mwanasheria wa serikali avithibitishe thn ndo utume.pia wanadai last year wanafunz weng walitimuliwa kwa sababu hyo xo ni gharama coz walishaanza.
     
  9. B

    Bongoclever Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa hyo kwa wale ambao havijagongwa muhuri vyeti vyao hawachaguliwi hata kama wamekidhi vigezo vyote?
     
  10. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,873
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwa taarifa nilipewa toka kwa jamaa yangu pale wizarani ni kwamba matokeo yatatolewa tar 15 october
     
  11. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,873
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    tambua walikua wanapokea copy za vyeti,na copy ya cheti hajawa certicified na baraza,so ilikua lazima ile copy iwe certicified as the legal copy of the original certificate.,but im not sure if they 'll not be selected
     
  12. B

    Bongoclever Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmh! Mbona yamewekwa mbali sana!? I don know kwa nn mwaka huu yamechelewa kiac hcho!?
     
  13. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 389
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jembe co tarehe ya kufungua hyo?
     
  14. g

    george daudi Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achen stress wakuu...kwa maelezo yao ya kina kuhusu point hiyo.kwa lugha yetu haya...ii) Waombaji wote watalipia fomu kwa sh. 15, 000/=. Risiti halisi ya Benki kwa ajili ya malipo haya, itawasilishwa pamoja na fomu za maombi. Kiasi hiki cha fedha hakitarejeshwa (Non refundable). (iii)Malipo yaingizwe kwenye akaunti ,‘Health Service fund’, Account No. 0111-030-12059 NBC – CORPORATE BRANCH. (iv) Maombi yatakayopokelewa na kufanyiwa kazi, ni yale yatakayoambatanishwa na risiti ya malipo ya Benki, inayoonyesha kiwango cha malipo kilichotajwa hapo juu. (v) Maombi ambayo hayataambatanishwa na hati ya malipo ya Benki(Pay in Slip) na kivuli cha cheti cha Baraza la Mitihani cha kuhitimu Elimu ya Sekondari, hayatafanyiwa kazi. (vi) Maombi yote yatapokelewa kupititia kanda za mafunzo baada ya malipo kufanyika kwenye akaunti iliyotajwa hapo juu.
     
  15. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafkir ni matatizo ya kiengereza kidogo. Inaposemwa kwamba mtu kawa certified maana yake kapata certificate, kwaiyo certified copy ni copy tu ya cheti.
    Hata mimi sikuona sehem iliyoandikwa lzm viwe na muhur, lkn aloniletea form alinambia nipeleke mahakaman kwa muhur
     
  16. J

    John waryoba Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?
     
  17. J

    John waryoba Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?
     
  18. J

    John waryoba Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?
     
  19. J

    John waryoba Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?
     
  20. J

    John waryoba Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kuna dogo anauliza kwamba yeye kapata phy-c,bios-c,chem-c,math-d,na english-f, je anaweza kupata diploma?