Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara Ya Afya Mnatudanganya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bill, Mar 29, 2010.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Breaking News. Kijiji kimoja nchi Tanzania Kimeshinda vita dhidi ya Malaria, hebu tumskilize ripota wetu.

    Ndugu watazamaji .................................. "Mbu mmoja tu anatosha kuwaambukiza malaria na wao kuwaambukiza wenzao"

    Shida ndo ipo hapo kwa huyo source; Je mtu akiambukizwa malaria na yeye anaweza kuwaambukiza wenzake? Hili tangazo halifikishi ujumbe uliokusudiwa, linapotosha kabisa. Mbadilishe, vinginevyo mtufafanulie mnachomaanisha hapa.
     
Loading...