Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wIzArA yA aFyA kwa Mliyonifanyia Mmeniboa saNA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by double click, Oct 23, 2012.

  1. double click

    double click JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jaman ndo nch yetu. Kuna kijana Wng ali-apply Medical assitant lakn mpaka leo wizara ya Afya haijatoa majina kwa waliochaguliwa ktk hiyo course
    Nashndwa kuelewe iweje watoe majina ya course nyngne lakn hii ya assitant medical officer wasitoe?
    Na km mwaka huu walikuwa hawachukui wt walioomba hyo course kwann wasingetupatia taarifa?
    Km kuna m2 ana taarifa kuhusiana na Hili asisite kunipatia au ushaur wwt kuliko kijana wng aendelee kukaa mtaan
    Ndyo hayo Wakuu. Nawasilisha.
     
Loading...