Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wizara ya afya huku n kukomoana au!,!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by the horticulturist, Oct 2, 2012.

  1. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    hv wizara n kwamb hawajui watu wako njia panda au wanafurah kuweka watu vroho juu,c watoe matokeo bhana
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya nn tena...
     
  3. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    matokeo ya kujiunga na certificates au diploma y medicn,pharmacy na nurcng
     
  4. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo ujue serikali ya MAGAMBA siyo kabisa...
     
  5. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaka sor,naomba kujua khs qualfcation za kusoma dploma na certficate ya medicn
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wafanyakazi wa wizara wamesafiri na Vasco dA gama
     
  7. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    too soon, 2subiri tu
     
  8. e

    emmanuel magige Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaan wamesema matokeo wanatoa wiki hii lakn cha ajabu website yao haifany kaz wanaifanyia matengenezo
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    peleka vyeti vya form four hakikisha umefaulu bios na chem bila kusahau maths na english pale wizarani ndo wanafanya hivyo..
     
  10. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    web nying za tz wanapotaka ku-add kitu huwa wanazifunga kwanza ndo tunaambiwa ipo kwenye matengenezo, huenda itakapokua hewani itakua na majibu tayar
     
  11. g

    george daudi Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu karibu tufukuzwe nyumban kwamba tumekula hela ya fees ile 15000...watujali bana..
     
  12. g

    george daudi Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada,,,,msaada wadau jinsi ya kupost thread vip nimechemka kabsa huku nina mambo makubwa mno..!
     
  13. Geezzle

    Geezzle JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nina B zote kwa masomo ya sayans olevel,naweza soma diploa?na chuo gan,ada ni kias gan?!
     
  14. g

    george daudi Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sna huhakika;;;geezle
     
  15. A

    Apex JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ijumaa kila kitu nje jiandaeni wakuu,source mdau mwema wizarani.
     
  16. M

    Mwalufunamba JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa akili inayofanyakazi kuwa ikiwa una B's katika Physics, Chemistry, Biology na Basic Math's, basi ni wazi kuwa ulichaguliwa kwenda A level. Hata kama ni kwa ajali, si rahisi kuachwa mtu mwenye pass kama zako.

    Kwa wewe kuomba/kutamani kusoma Diploma course kwasasa, binafsi inanipa picha kuwa A level ulizungusha.

    Hata hivyo kushindwa hatua moja si mwisho wa maisha ama mafanikio.

    Muhimu ni kuwa unaweza kuomba na kupata nafasi vyuo vyote vya Wizara ya Afya na Ustawi wa jamii vyenye kutoa Diploma courses ambazo kigezo kimojawapo ni matokeo ya Kidato cha Nne.
    Pia vyuo vya Ufundi na vile vya Kilimo ambavyo matokeo ya Kidato cha Nne ni kigezo cha kuchaguliwa.

    Tembelea mtandao wa Wizara husika.
     
  17. e

    emmanuel magige Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau, una detail za kutosha kuhusu hili siyo ifike .ijumaa 2kaanza kukimbiana.
     
  18. g

    george daudi Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwli bana kiwe k2 cha ukweli sio magumashi ya kila sku.haya ni maisha Apex
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. f

    felician sanyenge New Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti mdau mbona mi nackia ni tar 15
     
  20. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,102
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    nionavyo mimi ijumaa c mbal maana 2shasubir sana,nilim2ma m2 wizaran akaambiwa reporting date chuon n tar 15 Nov,so mpaka tar 10 yatakua,hewan 2we na subira wadau
     
Loading...