Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ya afya boreshen updates zenu kwenye web..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa magumashi, Oct 10, 2012.

  1. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa ni miezi 3 web ya wizara ya afya hawaja update vile vile haijarusu watu kutoa maon yao kama zilivyo za wizara zingine nyeti hapa tanzania..kama ile ya mikopo www.olas.go.tz na nyingine nyingi.kwa hiyo maoni yangu ni kwamba hawa ma it wachunguzwe ikibidi wasimamishwe kazi.ujuzi wao mdogo.asanten.....
     
  2. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ........................
     
  3. mzee wa magumashi

    mzee wa magumashi Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama vipi waziri mpige chini katibu kama ameshindwa kusimamia hiyo wizara..vile vile gharama za kusoma diploma zinapanda kila leo.....
     
Loading...