Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara Tatu - Kauli Tofauti - Nchi Moja - Kuhusiana na Ugonjwa wa Mwakyembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Feb 23, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wizara Tatu - Kauli Tofauti - Nchi Moja - Kuhusiana na Ugonjwa wa Mwakyembe!
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kazi kwelikweli
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anatoa jibu sahii ya kwamba kalishwa sumu ni wizara au dakitari wa mgonjwa na mgonjwa husika sasa hawa wengine wanatokea wapi?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Yaani ni kama tunaigiza kila mtu anaongea anachojisikia.
     
Loading...