Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara moja, Mawaziri 7 ndani ya miaka 7: Hivi ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by liverpool2012, May 11, 2012.

  1. l

    liverpool2012 Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza hivi ni kweli wizara ya maliasili na utalii imekuwa na mawaziri 7 ktk miaka 7 ya utawala wa kikwete.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imekuwa na mawaziri 4. Maghembe, Mwangunga, Maige na Kagasheki.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi Mamkwe hajawahi kuwa waziri wa maliasili chini ya utawala wake?
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nimemsikia kagasheki kasema saba wakati anakabidhiwa office ya mama mkwe alikupo pale.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo Mamkwe alikuwepo kwenye list ya mawaziri 7 siyo!
     
  6. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ma Mkwe alikuwa Fedha baraza la kwanza.
    Nadhani alianguka na Lowasa hakurudi tena.
    Alipata kuwa Utalii ngwe ya mwisho ya mkapa, i supose.
    Hapo pia mmemsahau Dialo, ndo waziri wa kwanza wa utalii wa Kikwete.
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Whatever the number, results are the same. Ni UTAFUNAJI kwa kwenda mbele.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Ukijumlusha na manaibu waziri wanazidi 10
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dialo alitaka kuisafisha wizara akakutana na kigogo "Severe" aliyewekwa kwa makusudi maalumu ya kufisadi hifadhi zetu. Badala yake Dialo ndo aka "fyagiliwa" mbali baada ya muda mfupi!
     
  10. O

    Oswald Laswai New Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwaombee waliopewa hivi punde Balozi na Naibu wake wanyonge hao wadau maana wamesema wao hawatakubali kunyongwa bali watanyonga. Pengine panaweza pakawa pazuri ndugu zangu
     
  11. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tatizo ni pesa
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mawaziri wote wa CCM; wanaweza kubadilisha mawaziri kila mwezi haijalishi...
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    na lengo kubwa la kubadili mawaziri wakati ule ilikuwa kumuondoa dialo. Jk hapendi mtu mwajibikaji hata siku moja,maana walishikwa pabaya within a short period of time. Yeye anapenda watu wanaokuja na taarifa za kwamba nyara zimeshaibiwa ili awaite ikulu na kuwaambia lete ulichopata. Hataki wanaosema tumezuia nyara zisiibiwe.
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hamna kitu,wote wale wale wanajaribu kutafuta sympathy ya umma. Kwani magufuli kaishia wapi zaidi ya kupiga kelele na kuzindua barabara zisizokuwa na fedha kwa ajili ya ujenzi? Kama wewe ni mtendaji mzuri huwezi kukubali kuwa kwenye serikali ya jk zaidi ya kufuata ulaji.
     
Loading...