Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara ipi ina afadhali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ochu, Apr 23, 2012.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    katika kufuatilia hili bunge na habari zinazotoka ndani yake kwa maoni yako ni wizara ipi ina afadhali katika uwajibikaji kwa wananchi na ubadhirifu mdogo?
     
Loading...