Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizara aliyopewa Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, May 5, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    NAZIR KARAMAGI USO KWA USO NA DR MWAKYEMBE:

    RIPOTI YA KIUCHUNGUZI YA KAMATI TEULE YA DR HARRISON GEORGE MWAKYEMBE NDIO ILIYOPELEKEA KUVUNJIKA KWA BARAZA LA MAWAZIRI NA KUJIUZULU KWA LOWASSA.MIONGONI MWA MAWZIRI WALIOJIUZULU ALIKUWA NAZIR KARAMAGI AMBAYE ANAHUSISHWA NA UMILIKI WA KAMPUNI YA KUPAKUA MAKONTENA BANDARI YA TICTS.JE,

    1.KIKWETE AMESAHAU UGOMVI WA MWAKYEMBE NA KARAMAGI?
    2.AU MWAKYEMBE AMEPELEKWA KWA KAZI MAALUM?
    3.JE,MADUDU YA TICS YAMEISHA?
    4.JE NI MKAKATI MAALUM WA KUFUKUA MADUDU HATA YALE YA ATC YA WAKINA CHENGE AMBAO WOTE NI MAADUI WA KUNDI LA MWAKYEMBE?

    UPO WAPI USALAMA WA MWAKYEMBE KWENDA WIZARA AMBAYO INA MADUDU NA ILIWAHI KUKALIWA NA WABAYA WAKE WA KISIASA NA HATA WENGINE KUWA NA HISA KWENYE VITENGO NDANI YA HIYO WIZARA?


    au kuna bomu kategewa huko limlipukie?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mtakatifu hiyo ni TICTS, siyo TICS. Tanzania International Container Terminal Services ltd. Nipe ahsante yangu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    Asante ndugu yangu hizi haraka haraka hizi mkuu wangu ngoja nirekebishe, na hizi chemba zao zimekuwa nyingi mkuu wangu kuzijua zote vizuri inakuwa ni issue
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Funika kombe mwana haramu karamagi apite, by JK...
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmhhh yetu macho but am happy for the guy ameteseka sana kwa kuwekewa sumu bt he never gave up ameendelea kufanya kazi japokua afya yake haikua nzuri na Mzee amem reward kwa kumpa uwaziri sasa asiogope kitu wembe ni ule ule ka kuna madili ya uchafu ya viongozi wengine huko akayesimamishe yote na kuyatupilia mbali...watu kama akina mwakyembe ndio wanaweza kuisaidia ccm 2015
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    IVUGA

    Mwakyembe anahitaji usalama gani tena wakati yeye mwenyewe alishasema ule mwili unaharibika kwa sumu aliyopewa??
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hiyo nayo ni hoja Mkuu Saint Ivuga!

    Nakumbuka hili suala la TICTS, liliishia kwa zengwe tu tukaambiwa lipo kwenye baraza la mawaziri hivyo umma usipige kelele...
    Labda JK kasahau? Labda ni kisa cha nani amvishe paka kengere?? Labda JK amemu-underestimate Mwakyembe??

    Ila binafsi bandarini sina kwere napo sana, naona kama urekebishaji wake upo dhahiri sana.
    Ngoma ngumu ni ATC, TAZARA na TRC....
    Hapo ndio masikio yangu nimetega sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lala wewe!!
     
  9. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili liqizara lazima Mwakembe aondoke nalo!!

    Uozo mtupu!
    Mtego huu!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    jouneGwaluMkuu hawa watu hawaeleweki kabisa,Kama uadui ungekwepo basi wakati ule iliposemekana amewekewa
    sumu basi angesema ukweli halisi,kama wakati ule aliogopa we unadhani ataweza kuchimbua madudu hayo?
    Ila kwa upande mwingine nimeona kama kambi moja unaongezewa nguvu na lingine linadhoofishwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na background yake ya sheria tusitarjie tena mikataba tata bandari, atc, trl, etc!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na ule msuguano uliokuwepo kati na Nundu vs Mfutakamba, huku nyuma ya pazia kukielezewa kuwapapo na Rostam Aziz nyuma ya kampuni ya kichina iliyokuwa ikipigiwa bede na Mfutakamba, huku Serukamba akielezwa kutumika na Rostam hatma yake itakuwaje?. Ila Mwakyembe mimi binafsi namkubali ni mbishi asiyependa kuyumishwa hovyo lazima patachimbika kwanza tusuburi picha harisi.
     
  13. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But usitegemee jipya sana atakalofanya kwani anaapa kwa anayeyajua madudu yaliyofanyika wakati wake, SIASA ni komedi wacha tuendelee kushangilia SIMBA tu
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    kweli hapaa no jipya at all.
     
  15. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Bandari hoi, reli hoi, ndege hoi!

    Pole sana Mwakyembe!
     
  16. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Haraka haraka nani alikua anakukimbiza?au na wewe ni moja wa wale malimbukeni wa hapa jf kujifanya wao ndo wakwanza ku post kitu,mambo hata hayajakamilika mtu ameshapost kitu ukifungua post hakuna kitu
     
  17. M

    MAMC Senior Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndo ile ukisikia watu wanakwambia "mzigo mzito mpe....zi!"
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mfupa uliomshinda fisi mbwa atauweza?
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Unajuwa huyu jamaa tangu aanze kujiita Saint Ivuga na kubadili ile Avatar yake yake ya Simba Sc, naona kama kama hii ID amemkabidhi mtu mwingine, si yule ambaye nilikuwa namjuwa kama Ivuga teja la JF. Ila leo naona amekuja kivingine kama wakati ule.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Of all the people namuonea huruma Mgimwa maana kapewa usukani wakati meli ndo inazama.
    Mwakyembe nae kapewa mfupa kiaina ili awe busy na migogoro na makarabrasha.
    Ila hawa wote wamtangulize mola atawaongoza salama
     
Loading...