Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu wetu uko kwenye kitu gani hasa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Jun 18, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Salaam zenu wanajamii. Miongoni mwa vitu vinavyotufanya tupendane ni mahaba, ukuruba (feeling to each other) maumbile (beauty), maingiliano ya kimwili (sex), matarajio (expectations) na mengine mengi.

    Sasa wenzangu tunapoona wivu juu ya wenzetu wa karibu yaani mke/mume au boyriend/girlfriend huwa tunaona wivu wa kitu gani maalum kati ya vitu vinavyofanya tupendane?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ulichokipenda ndio unakionea wivu, au?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hivi kuna cha kuonea wivu zaidi ya dushelele....au sijaelewa swali.....?
     
  4. M

    Mbilimbili Senior Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeelewa usiogope!
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Maisha ni kupigania na kupata mafanikio na mafanikio mengine zaidi. Wote tumeumbwa na uhitaji kwa kujitahidi tufanikiwe na kufanikiwa zaidi. Amazing enough tumeumbwa na feelinga za kutaka kuwa sawa kimaisha kwa watu ambao tunaona tuko kwenye level moja. Then again roho ya kustand out from the rest! Unapoona wewe hufanikiwi unahisi hapa pagumu, kisha anakuja mwenzio anapapita unaingiwa na inferiority complex na kuanza kuogopa macho ya watu. It would have been fine if huyo mwenzio asingepavuka, sasa wewe unaona ili iwe sawa kwako ni bora ufanye namna asipavuke.
    Ndio maana kama una rafiki na yuko chini kimaisha unamsaidia kupigana ili muwe sawa...akianza kukupita mnagombana because deep down u always want them to be under you.
     
  6. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwahy na ss tunaonea wivu mushelele?
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Shimo langu aingie mwingine
     
  8. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mi ninaaambiwa simpendi eti kisa sina wivu naye, hebu niambieni jamani nifanyeje ili nionyeshe hata kawivu kidogo aanze kuamini nampenda kama kweli moyo unavyompenda
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe una shimo lako umekuwa nungunungu au nyoka??
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wivu huja naturally....huwezi kuweka kidole chako ukasema kwa uhakika wivu ni kwa sababu ya mojawapo wa ulichotaja hapo juu. Ni mjumuisho wa kila kitu ndio unapelekea wivu.Hulka ya ku possess kile "kilicho chako" kwa ujumla wake wote.
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni ubinafsi tu unaotusumbua. Hivi hamna jibu sahihi ujue..
     
  12. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kweli...mambo ya changu changu...chako changu
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa mbona tunapoomba dushelele na watu tunaojuwa kuwa wana watu wao tunakuwa na subira ya kungojea zamu zetu?
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mzalendo, unachosema kinaingia akilini kwani tunakuwa hatuna wivu kufatia vitu vya wenzetu!
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ama patachimbika!
     
  16. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa unajua kuwa yule ana mtu wake, akili na moyo wako umeviandaa tayari kukubaliana na hali. Kwa hiyo ni rahisi zaidi kushinda hisia za wivu.
    Lakini uhusiano ukishaanza utataka awe wako peke yako na hisia za wivu zinastawi taratibu. Mwishowe huwa mnaanza vitimbi vya kumfanya mwanaume amwache yule mwenzako. Mara utamsingizia uongo kuwa anacheat.. mara kwa waganga kutafuta dawa ya kumdhibiti jamaa... nadhani mnaelewa.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unakusudia unayempenda au kile unachokipenda?
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini unatumia nguvu zote kutaka kuingia shimo la mwenzio au kuutanulia mchi wa mwenzio?
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpige marufuku kwenda kwa majirani, kwa kuanzia!
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi sijui sina wivu maana hata sijielewi
     
Loading...