Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu wasababisha azinyofoe Nyeti za Mpenzi wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 19, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Wivu wasababisha azinyofoe Nyeti za Mpenzi wake
    [​IMG]
    Madaktari walifanikiwa kuziokoa nyeti za MbelgijiMonday, May 18, 2009 4:22 PM
    Mwanamke mmoja wa nchini Thailand amezing'ata na kuziacha zikining'inia nyeti za mpenzi wake raia wa Ubelgiji baada ya kugundua alikuwa na kimada nje.Kwa mujibu wa taarifa za vyombo vya habari vya Thailand, mwanamke huyo alizingata nyeti za mpenzi wake raia wa Ubelgiji kiasi cha kuaziacha zikiwa zinaning'inia.

    Kwa bahati nzuri madaktari walifanikiwa kuziokoa nyeti hizo na kuzishonea tena sehemu yake.

    Mbelgiji huyo mwenye umri wa miaka 56 anapatiwa matibabu hospitali akiugulia majeraha makubwa aliyoyapata kwenye uume wake kufuatia tukio hilo lililotokea jana kwenye pwani ya mji wa utalii wa Pattaya.

    "Hadi sasa hatujui jina la mtuhumiwa au kama anafikiria kumpandisha kizimbani au la" alisema msemaji wa polisi wa Pattaya.

    "Aling'atwa na kujeruhiwa vibaya sana uume wake, lakini hakuunyofoa kabisa aliuacha ukining'inia" alisema msemaji huyo wa polisi.

    Vyombo vya habari vya Thailand viliripoti kwamba wapenzi hao walikuwa kwenye mgogoro mkubwa baada ya mwanamke huyo kugundua kuwa Mbelgiji huyo alikuwa akitoka kimapenzi na mwanamke mwingine raia wa Thailand.

    Wasemaji wa Hospitali ya Pattaya walisema kwamba Mbelgiji huyo alikuwa hataki kuliongelea suala hilo kwa waandishi wa habari na alikataa kuelezea jinsi ilivyokuwa.
     
  2. Mzeeba

    Mzeeba Senior Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mods Nadhani hii imekosea njia Ipelekwe kwake
     
  3. M

    Mr T Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari hii ina mahali pake iwashe huko itaeleweka zaidi
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pdidy, wacha vituko!
     
Loading...