Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WIVU WAKIJINGA WA TBC Vs ITV

Discussion in 'Entertainment' started by Troo, Mar 7, 2012.

  1. Troo

    Troo Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ikiitwa TVT enzi hzo!!!!.....Ulijitokeza Wivu wa Kijinga wa kuona ITV ina Watazamaji wengi....Serikali ikastopisha
    Tamthiliya ya THE PASSION kulinda tamaduni ya Mtanzania..kiukweli THE PASSION haikuwa na picha chafu kiasi hicho...
    Baada ya ITV kustopisha matangazo ya SERIES hyo ITV wakazama CHIMBO wakaja na La MUJER..wao TVT wakaiga wakaja na Series yao ilikuwa na UCHAFU LIVE njenje Denda Million 8....Ahhh Fresh ikawa kawaida mtu kunyonywa mate ruksa...
    ITV wakaendelea na mambo yao! sitaki kugusia mgogoro wa Ze comedy ambao mpaka leo CHANNEL 5 ndio wanaonekana wapo juu(CREATIVITY za SEGMENT zao) utagundua hilo kama siMNAZI...Tukija ktk Mpira wa mguu ITV walikuwa wanatuletea matangazo mengi LIVE ya CHAMPIONS LEAGUE kupitia CFI na AFCON...TBC wakajitia kimbelembele kuhozi matangazo hayo na kuwabania ITV....kiukweli ukiangalia Tamthiliya zinazobamba ALLTIME ni za ITV....
    BORA KUWA NA +ve WIVU na sio -ve WIVU Kama wa TBC...Au wadau nakosea ktk hili..No 1 is PERFECT..Unalionaje hili.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kwani hujui kirefu cha TBC = Television Broadcust CCM
     
  3. Troo

    Troo Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Daaaah Heheheh NaiEnjoY kinoma hapa JF(kwa nn sikujiunga mapema) mhhh nyinyi wa2 siwawezi!!!!! daah kila k2 humu ts Funnnnny
    Ulifikiria nn wew!!!! hk kirefu sina mbavu!!!!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa sababu ulikuwa hutaki kuenjoy!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,817
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    kifupi ni kwamba tbc haiwezi kupambana na itv,tbc ukiwa unafatilia tamthilia utachoka yani inarudiwa kila siku bila excuse yan inaniboa kichizi
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ITV is very creative,mambo mazuri yote yameanzia kwao na wengine kuiga.ie comedy,maigizo,bongo star seach,watoto,vipindi vya sanaa na burudani.kinachonifurahsh zaidi wanatwanga nyimbo zozote bila kujali ustaa , pesa au zilitnka lini..
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana kaka...
     
  8. S

    STEPHEN JIBE Member

    #8
    Dec 22, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu wanachukua matangazo wanashndwa kumudu mfano ktendo cha kuatsha matangazo ya mpira kat ya tz na moroko ili 2one ujio wa rais xi jimping wa chna,kwa ufupi ni wakorofi
     
  9. Aadilu

    Aadilu JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 612
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sio wivu huo ni ushindani wa kibiashara. Mwalimu wangu wa sanaa shule ya msingi aliwahi kuniambia. 'katika sanaa kuiga inaruhusiwa ila usikopi'
     
  10. roz kazungu

    roz kazungu Member

    #10
    Dec 29, 2013
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh no comment hapo but mm toka nijitambue nilikua mawatch bishanga bashaija ITV,mankoy ITV even mazishi ya nyerere toka nipo darasa la 2
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    ITV wapo juu kwa kwa vifaa kuliko TBC1 japokuwa tuliaminishwa kuwa TBC1 walinunuliwa vifaa original kutoka Sony Corp lakini ulikuwa ni wizi tu.
     
  12. r

    rodgers kassiki Member

    #12
    Dec 29, 2013
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC,niwazee wa kucopy,si wabunifu kabisa wanakula kodi zetu bure kabisa?
     
  13. Baba Kapompo

    Baba Kapompo JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2013
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 1,174
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ITV YA TAIFA TBC FAMBA TUU TBC vilaza
     
  14. L

    Lameck nestar Member

    #14
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lazima tufike mahali tukubar kwamba institution yoyote inayomilikiwa na government huwez kulinganisha private institution like Vodacom and TTCL, bas hvyohvyo Hata kwel hzo televisions mambo ni Yale Yale ....
     
  15. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2014
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    tbc kama angeendelea nayo tido ilikuwa fulu shangwe
     
Loading...