Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu wa Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ABEDNEGO, Feb 8, 2010.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba maana halisi ya neno hili na jinsi linavyotumika,Kwa mfano asubuhi hii nimesikia kutoka Redio moja kuwa mtu mmoja huko Rombo Mkooani Kilimanjaro amejiua na kumua mkewe kwa kile kinachoitwa wivu wa mapenzi,Baada ya kugundua mke wake anatembea nje ya ndoa na rafiki yake.Wivu ni upi hapo na uhalisia wa tendo la wivu ukoje?
     
  2. U

    Upanga Senior Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wivu hauna measurement kama vile cm,kg,second etc huwa ni hali ya maumivu yanayotokana na kumpenda mtuuu ambaye uko na mahusuiano naye kisha ukagungdua au ukaambiwa naye anatembea na mtu mwingine na ukatapata uthibitisho hapo huwa kuna na hali ya mauumivu yasiyo pimika toka ndani ya moyo wako.
    Kiwango cha kuvumilia maumivu hayo kinatofautiana mtu na mtu!!!!! matokeo yake wakati mwingine huwa hayo unayoyaulizia hapo.
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kikubwa hapa ni kujifunza kusamehe! Unatakiwa kuwa tayari kusamehe NO MATTER WHAT! Ukishaweza kusamehe chochote utachokosewa na yeyote ni njia kubwa na tiba mbadala ya kujinusuru na kumezwa na hasira zitokanazo na machungu ya kuumizwa!

    Tujifunze kusamehe; maisha yenyewe ni mafupi haifai kujidhulumu kikatili namna hii!
     
Loading...