Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu wa kupindukia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Sep 28, 2009.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wadau jamaa yangu wa karibu kaniomba ushauri: Anasema memsahib wake ana wivu wa kupindukia,kafikia hatua sasa majuzi kachukua wembe katoboa toboa kufuli zote za mzee kisa eti eti aone aibu kwenda kwa vimwana na kufuli zenye matobo,na kamwambia ole wake azishone au kununua mpya. Kana kwamba hiyo haitoshi kila akirudi si ruksa kusalula bafuni shurti achojoe chumbani mbele ya bi mkubwa na inuswe kama ina harufu yoyote ya kifisadi!Wadau muungwana kaniomba ushauri nimwambie nini?
     
    Last edited: Sep 28, 2009
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Makubwa madogo yana nafuu......... ya kutoboa tena si ndo wampa nafasi ya kuhudumiwa vyema na small house? akimaliza anaziacha huko huko. Miwivu mingine bana
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    mhuuuu hii kali jamani ashijihangaishe kama jamaa linataka kumcheat haliwezi kushindwa
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    huyo mamsapu hana akili, ikitobolewa ndo anadhani amemkomoa? si atenda nayo ikiwa na matundu kisha ataexplain hali halisi....ndo anampa nguvu za kumega fresh hehehe
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaaah! Aaaah! Mwambie akiona mumewe ameanza kutembea na briefcase hasishangae kwani ndio atakuwa anaweka makufuli ya akiba ya kubadilisha wakati anaenda kwa small house. Kazi kweli kweli wandugu
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    huyo mwanamke ni mjinga tena sana tu hata sikumoja huwezi kumchunga mwanaume. Mwanaume hata siku moja hawezi kuchungika kabisa akiamua kwenda nje anakwenda sana tu kunguru hafugiki..... kwani anauhakika gani huko kazini hafanyi
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Kuchungana ni jambo la Mbolea sana...MJI wakati fulani ulileta mada ya namna hiyo.

    Lakini mwenzetu huyu amezidisha wivu, maana kazi ya ile kufuli ni kulinda ile mambo ikipata mhemuko idhibitiwe kinamna. Sa ukiichana si itakuwa balaa! Utasababisha jamaa akienda kona aitolee kwenye hayo matundu bila hata kuivua, na kupata cha kushikisha mtu ukuta fasta, ambacho kinasemekana kuwa na ziada ya ze utamu!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sasa Mkuu Sipo akimdaka si ndo atamkata nonino?
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Imagine aisee!

    na kweli bana, huyo 'mamsapu viwembe' anaweza kumvizia jamaa kauchapa usingizi mara ..."chwaaaaa, ...chwaaaaaaaa"... kapiga XXX za nguvu uumeni almuradi jamaa auguze kidonda kwa siku kadhaa!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...............AKITHUBUTU KWANGU,she will go home tomorrow morning!no eksichuuz
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi Nadhani Huyu Jamaa akae kitako na mamsap asuluhishe haya mambo. Ilipofikia iko siku ataikata nanihii na hiyo kiwembe. Kama akishindwa kupata suluhu basi atafute councellers wa kumsaidia. Ampe mkewe nafasi ya kwenda kwenye Kitchen Party kuna mafundisho mazuri kwa huyo mama. Pia anaweze kuhudhuria semina za ndoa pamoja na mkewe.
     
  12. s

    shonge Member

    #12
    Sep 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2007
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think pamoja na kuwa watu wana kaimani kuwa wivu kwa mwanamke suna, but wengine (kama huyo) wanapitiliza, kiasi cha kuanya tudhanie kuwa wana'pretend'. You travel on an official trip, then kila saa simu. Hadi inakuchelewesha kumaliza hizo duties. Matokeo yake unachelewa kurudi, to her disadvantage. Ladies you need to learn.
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh hii kali nilikuwa sijaicheki! mmmm jamani hata ufanyeje mwanamume wa kucheat bado atatafuta njia ya kusucceed! mmmm karaha kweli!
     
  14. M

    Mchili JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aongeze mapigo, kama sasa hivi anampa moja, mbili a-double
     
  15. Naumia

    Naumia Member

    #15
    Sep 29, 2009
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hii kali...hata akitoboa trousers, if he wants to cheat he will cheat. Wivu mwingine haufai. He needs to talk some sense into her otherwise hiyo relationship itakuwa ngumu.
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    inatisha......hizi mbinu sijui ni karne gani hapa kwetu sidhani kama itasaidia.....
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    habari ndio hiyo......
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    wivu na uvivu vinashabihiana ? Nauliza
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyo ni mtoto mdogo tu ...usimfundishe tabia mbaya.............moja,mbili au zaidi maana yake nini kwa huyu haki elimu?
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Not really!....for resitance
    Jealousy......Wnating an object for one self which belongs to ohters....Avoid jealousy and envy....try to feel joyful for others happynessy...create much good karma...if the mind is jealous youw ill feek very uncomfortable toward others...like your carying a heavy loads iny our mind.....

    Laziness.....Being attached to temporary pleasure...Not wanting to do virtue or only little oppisite to deligence...This consists of hangind out all day doing nothing or gossiping with friends about other people...
     
Loading...