Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu wa design hii katika mapenzi ni hasara tupu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, May 29, 2008.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkazi wa Vingunguti Sokoine Mtunda, ameuawa na wananchi wenye hasira kwa kile kinachodaiwa kuwa ni wivu wa kimapenzi.

    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi Ilala, Faustine Shilogile, amesema tukio hilo limetokea majira ya saa 3:00 usiku huko Vingunguti kwa wachinja nyama.

    Akielezea sababu ya kifo hicho, Kamanda Shilogile amesema, mtu huyo ambaye pia ni mchinjaji wa wanyama katika eneo hilo, anadaiwa kuwa usiku alirejea nyumbani toka mzigoni na kumkuta mkewe, Bi. Muta Mazengo, 25, akiwa na doti mbili za khanga mpya ambazo hazifahamu.

    Alisema kutokana na hilo, Bw. Mtunda alimhoji mkewe alikozitoa khanga hizo kwa sababu anafahamu wazi kuwa mkewe hana uwezo wa kuzipata khanga hizo bila ya kununuliwa.

    Amesema kutokana na kubanwa na maswali ya mumewe, mkewe alimtaja kijana aliyetambulika kwa jina la Bw. Hossen kuwa ndiye aliyempa khanga hizo.

    Akasema kwa hasira mumewe alimbeba mkewe hadi kwa kijana huyo usiku ili kwenda kujua kulikoni hadi akampa mkewe kanga hizo.

    Alisema Hussein alikanusha kuwa si yeye aliyempa kanga hizo, ndipo alipomuitia mwizi Bw. Mtunda,ambapo wananchi wenye hasira walijitokeza na kuanza kumshambulia kwa fimbo na vitu mbalimbali hadi kumuua.
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    yakhe mie sijaona kosa la marehemu,we ulitaka akae kimya?yakhe ilibidi kile kichwa cha habari ungebadili.Mie naona marehemu ajafanya kosa,hivi kama unamuachia mkeo mia tano(si kama unapenda ila ni hali ngumu ya maisha)then ukirudi toka mianjo yako unakuta wali kuku au pilau,vipi utakula au ?kumbuka mkeo hana kipato chochote
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Interesting!

    ...fidel80, Situation hiyo kwa mfano; wewe ndio 'Sokoine mtunda', unge react vipi na kuchukua hatua gani baada ya 'mkeo' kukwambia 'Hossen' ndio alokupa 'khanga'!?
     
  4. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    unajua marehemu alikuwa mvumilivu sana,yakhe ningekuwa mie ........
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kiroboto, ungefanya nini yakhe, hebu fungua darasa basi japo kiduuuuchu...!
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hala hala kirobot maana nahisi ungeweza ku mudhihir mudhihir bin kumchinga sound mbaya wako!!
     
  7. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #7
    May 30, 2008
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali.
     
  8. B

    BeNoir Member

    #8
    Jun 3, 2008
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kosa la marehemu, ila imeonyesha nini umuhimu wa kumwelewa mwenzio na udhaifu wake, iwe mke au mume. Kama jamaa angejua fika udhaifu wa mkewe tangu awali huenda asingemuoa. Lakini, NO huenda mke ni muaminifu mno kiasi hakujua hata jinsi ya kuficha uzinzi aliouanza. Kwa watoto wa mjini haswa sidhani hilo lingetokea.
    Nimemsikitikia alivyopoteza maisha. Somo kwetu wengine.
     
  9. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    tego tu unamuwekea ... wakijaribu wote kaput .... alamsik
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tatizo la marehemu lilikuwa mkono mfupi kwa mkewe alikuwa anyoshi mkono ndo maana Hossen akampata kilaini na kuamua kugharamia faster.........
     
  11. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh!!! acheni jamani hiyo mbaya kabisa!!!!!
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mbaya kabisa masikini mke kamuua mumewe bila kukusudia! damn
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hah...................................... nimekumiss!
     
  14. w

    wakumbuli Senior Member

    #14
    Sep 4, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wivu ndio wenyewe ila usizidi ila mwanamama ndiye mwenye makosa 100percent na ametenda zambi kubwa sana,ila inauuuumaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata mie nimekumiss sana mama.
     
  16. Violet

    Violet Member

    #16
    Sep 4, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda huyo mama alitaka mumewe azione hizo kanga. Kama anajua mumewe ana wivu, kwanini hakuzificha?
     
  17. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Acha hizo fidel siyo mkono mfupi, labda hakuwa na pesa.
    si unajua maisha magumu
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi naona ishu hapa ni huyu mjingamjinga aliyeamua kumwitia mwenziwe mwizi, na huku akiwa na kosa la pili la kuiba mke wa mtu!

    Ni mtu mbaya sana huyu, na ameonyesha kweli kabisa kuwa alikuwa ni mharibifu wa nyumba ya watu ndo maana reaction yake ikawa ya kuita wauaji ili kuua ushahidi!
     
  19. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #19
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana hali hii,huyo hossen amefanya dhambi,marehemu kafa akitetea haki yake ya msingi kwa mkewe(kama alioa kihalali kwa mujibu wa imani)
     
  20. G

    Grace New Member

    #20
    Sep 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie namlaumu huyo mwanamke, kama kweli ni mwaminifu kiasi hicho mpaka kumtaja aliempa hizo kanga, basi hakuwa na haja ya kuzipokea. Nadhani alikuwa na mpango wa kumuua mumewe na huyo jamaa yake.
     
Loading...