Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wivu sina ila roho inauma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VAMPA, Dec 19, 2011.

  1. V

    VAMPA Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jamvi habari za jioni? nimekuwa na jirani yangu mdada ambaye tumekuwa marafiki sana. ninamheshim mme wake na rafiki zake wengine wa kiume na yy anamfaham mpenzi wangu, lakini roho imeniuma sana aliponiambia kuwa anaanza mahusiano ya kimapenzi na mwanaume mwingine. sijui kwa nini, nisaidieni wana jamvi.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwanaume?
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh huyo mdada naye!!
    Pole labda unaumia kwa kuwa unamwonea huruma mume wake!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushamtamani,acha uzinzi wewe
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama umejishtukia maana yake kuna kitu hapo. Au roho imekuuma kuona rafiki yako sio muaminifu?
     
  6. V

    VAMPA Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mdada hana mme mmoja,
     
  7. V

    VAMPA Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu siju kwanini, huyu binti ana mme kama nyumba ndogo na mahawara wengi na wote nawajua na huwa ananiambi wakati anatoka nao, lakini nashangaa kwa huyu mpya mmhhh roho inauma.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    labda unajua huyo shem mpya jinsi alivyo mbovu,na unamuonea huruma huyo dada kuwa she is making a mistake.....
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Labda umegundua kua huyu wa sasa hivi anampenda kweli na unaona kama nafasi yako kama rafiki yake mpenzi ipo mashakani...
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tamaa mbaya
     
  11. V

    VAMPA Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huenda kabaka unaweza kuwa umenipa jibu kuwa namtamani,ila mkuu huyu binti tunashirikiana kilakitu kasoro tu kila mtu anachumba chake. namchukulia kama dada yangu na nina mpenzi wangu. sijui sasa kwa nini roho iume.
     
  12. V

    VAMPA Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu sasa akili na fahamu zinaanza kufunguka.
     
  13. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwisha kazi,ushapenda tayari.wivu wa nini.
     
  14. V

    VAMPA Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli huyu binti ni mkarim sana ananijali na anawajali sana hata rafiki zangu. nami namjali na ninawajali shemeji zangu wote aliyo nitambulisha. pia huwa napata amani na furaha saana akiwa anafurahi, huwa napenda afurahi muda wote, tunasaidiana kwa mengi, hata akiwa amekosana na bwana ake huwa tunashauriana jinsi ya kusolve tatizo. sikuwa na wivu wowote hapo awali hatakama najua kuwa yuko anafanya mapenzi na mtu yoyote yule, kinacho nishangaza ni huyu mpya du roho inauma utadhani ni mpenzi wangu.
     
  15. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa nyumba ndogo ni mume?.nawe huyo mpenzi wako mbona unashindwa kumwita mke?, unashusha hadhi ya mume, huyo bibie ni nyumba ndogo, sema anampangaji ambaye wewe unamfahamu, siyo mume. hii post angesoma mpenzi wako ataona humpendi wewe, yaani unashindwa kumwita mpenzi wako mke, ukaenda kukiita kidumu cha mtu mume?
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwambie wivu huna ila roho inakuuma.
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hapo mwanzo ulimkuta tayari anahusiana na watu fulani, hunge weza kuwachukia maana wewe ndio uliwakuta. ulipo jenga urafiki nae na kua karibu nae ulijikuta unampenda(kimapenzi au kindugu, unajua mwenyewe) na ukaamini kua atawaacha hao wengine wote pole pole hadi arudi kwenye mstari. Sasa amekuonesha mpenzi mpya alie anzana nae baada ya uhusiano wenu, na umegundua kua ukaribu wenu haumziwii kuendelea na biashara yake. Mbaya zaidi umegundua kua yuko karibu sana na huyu wa mwisho. Ndio maana ya roho kukuuma.
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    "Sina wivu lakini roho inaniuma".
    "Sina wehu lakini nina wazimu".
    Vipengere hivyo vya WIVU na KUUMWA ROHO vikishakua vimelenga Mwanamke toka kwa Mwanaume ama vikitoka kwa Mwanaume kwenda kwa Mwanamke inakua ni WIVU tu! ukikubali usikubali ndiyo hivyo.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, dunia ina mambo!
    Kila siku nasema ' mbwa akichezea kingozi anachokilalia sana mwishowe hukila'

    unataka kula kingozi chako cha kulalia?!
     
  20. V

    VAMPA Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali
     
Loading...