Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wivu mbaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NNYAMBALA, Jun 13, 2012.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mmoja alimshuku Mume wake kuwa, anamlamba house girl wao, siku moja bila mume kujua Mama aliamua kumpa likizo ya wiki moja house girl ili aende kwao kusalimia. Akamtega Mume wake akajichomeka chumbani kwa yule Dada na akazima taa na kujifanya amelala, mara akasikia mtu anaingia chumbani na kumparmia, mapenzi moto moto yakaanza na Jamaa akamaliza kukoj..., Mama akamwambia siku zote nakutega leo nimekukamata ile kuwasha taa ili amumbue mumewe akakuta aliye mto**mb ni Shamba boy wao.
     
  2. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmmhhh wewe umekosea hakuwa shamba boy alikuwa mwanae wa kwanza wa kiume ana umri wa miaka kumi na tisa anasoma form three hapa Imma Secondary
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatari.....
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    inamana we usijue ata harufu ya mmeo
     
  5. H

    HardMartin JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mmmmh!! hii kali
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    du, ni wewe nini ulipigwa para
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    shamba boy mwenyewe ni mimi, ila sitaki maswali
     
  8. P

    Pinyora Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shamba boy amejilambia mother house kiulaini.
     
  9. M

    Mlanziwa Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kweli alifaidi shamba boy ananitamanisha ujue
     
Loading...