Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wives qualities

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mayenga, Jan 26, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Guys,

    I was sharing some views with my neighbour.Among of his idea which at the outset Iam compelled to buy is that:

    "Men usually want three qualties in wives;Economist in kitchen,artist at home and devil on bed,But they end up getting artist in kitchen, devil at home and economist on bed"

    do you share his sentiment?!!
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    economist on bed inakuwaje yaani? Ina maana anaweka ratiba au anaweka idadi ya round au inakuwaje kuwaje? Mayenga ebu muulize huyo jirani yako
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..inategemea na "waif"...!

    ..madem wa siku izi wanayapa uzito mkubwa hayo maswala ya "kitandani"...na maswala ya fedha
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    I think it is all about performance!!!!!!!!!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...na hayo maswala ya "kitandani" yanafurahiwa sana na wakina mama endapo tu kutakuwa na mzunguko mzuri wa "fedha" ndani ya familia au mahusiano kwa wasio na ndoa
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    sasa hapa inabidi kurudi kwenye HGE, EGM na ECA kupitia principles za economics kama zinaaply
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    hii ni mitazamo ya kawaida sanaaa...how about these qualities...smart upstairz, caring at home esp kitchen and a GOD-fearing one?
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..na ukiangalia zaidi katika "intelligent" dimensions unakuta wazi kwamba "money can't buy every happiness"...

    ...na ndo maana man-city wanakufa na fedha zao za mafuta...they seem to fail buying trophies!...
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    bado sijawa clear hapa Mkuu Teamo, ebu ufafanuzi zaidi
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Noooooo....

    I am always looking for high quality :biggrin:

    Honesty, loyal, faithful, loving, & caring.
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...lakin pia "ubahili" ukizidi ni tatizo kwenye mahusiano...!

    ndo maana hata kwenye soccer ubahili wa kijanja-janja wa arsenal unaigharimu timu nzima..they've got money lakin no trophies for seven years...!tatizo hilo
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    highlighted part inahusika sana inagawa siku hizi kuna sanaa inaendeelea hapo katik hilo eneo
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Majukumu yanatuzidi ndo maana tunakuwa Economist kila sehemu sasa....kazi nyingi,tunachoka sana....kwahiyo tunafanya lile linalowezekana kwa nguvu zetu.....!
     
  15. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh u mean interms of perfomance or??
    maana wanawake wa siku iz nao wapo busy kweli wanahangaika kuwafurahisha waume zao jaman, wanahangaika kweli yan nyie hamuon duuh bs tena.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tatizo wanahangaika ndani na nje
     
  17. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na ndo maana nyumba ndogo huwa haziishi ukichoka wenzio wanakusaidia maisha yanasonga au sio?
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio hivyo mkuu!
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hafanyi over/under utilization of resource.....
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..kwa iyo ndugu mrusha mada haya maswala yote ni muhimu yakafanywa kwa uwiano na usawa ulio sahihi...ninavyoyaona ni kwamba yote yanategemeana
     
Loading...