Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito wangu kwa wanajamii na watanzania kwa ujumla

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ALU-MASOLI, Oct 16, 2010.

  1. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUELEKEA UCHAGUZI MKUU
    ü Tuchague viongozi wenye sera zitakazosimamia haki za raia wote bila ubaguzi wala upendeleo.
    ü Tuchague viongozi watakao simamia majukumu yao ipasavyo.
    ü Tuchague viongozi ambao hawana kashfa wala historia za ufisadi au uhujumu wa taifa letu.
    ü Tuchague viongozi ambao katika kipindi kilichopita walitutumikia vizuri.
    ü Tuchague viongozi ambao ilani yao inalenga katika kuwekeza kwenye elimu bora kwa kuwa huo ndio mustakabali wa taifa letu hapo baadaye.
    ü Tuchague viongozi ambao ahadi zao zinatekelezeka i.e wanaeleza kinagaubaga jinsi wanakavyosimamia na kuzifanikisha.
    ü Tuwapotezee viongozi ambao wanatishia Amani ya nchi yetu.
     
Loading...