Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito wa mwisho: Tukapige kura!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MOMO, Oct 31, 2010.

  1. M

    MOMO Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mara ya kwanza nimejikuta naingiwa na uzalendo wa hali ya juu wa kufanya Campaign ya masafa marefu (kwa simu) kuhamasisha ndugu, rafiki, na jamaa zangu huko Tanzania kwenda kupiga Kura. Nimeweza kuwafikia takribani watu 70 ndani ya dakk 5. Please kwa wale tulio nje ya Nchi hii ndio njia pekee ya ku-participate katika uchaguzi huu.

    And, wa muda mrefu sasa (since 2006) nimekuwa under dog kwenye hii JF:tape: kama msomaji ila bila kushare vision zangu wala kupost kitu chochote.

    Ila kwa kifupi napenda kusema Asanteni njote mnaoiwezesha JF...saa ya ukombozi imefika GO VOTE FOR CHANGE, VOTE FOR THE NEW VISION, VOTE FOR NEW TANZANIA!!!...Mungu Ibariki Tanzania!

    :cheer2:
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Ndg zangu naamini wengi bado hamjaamka! Bado ni asbh sana, Nawaombeni muamke twendeni tukamalize kazi yetu, mkumbushe shemeji yangu usimsahau, jirani yako usimwache! haya twendeni leo, *Pamoja na taarifa zenye kukatisha tamaa mimi nawahimiza twendeni, hatuna siku nyingine ya kuikomboa TANZANIA, Ni leo hii tu, Twendeni tukafute damu za ndg zetu waliouwawa pasi na kosa na watoto wetu waliodhulumiwa haki zao za kuishi, twendeni!! Tusimwage damu hata tone, ! bali hoja na jasho la dhuluma, twende VIVA DK SLAA
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Twendeni vijana wangu twendeni! Sauti za ndege zimeanza kuimba wimbo wa ushindi, TWENDENI, amka JF amka, NINI maana ya elimu yako kana ndg zako wanakufa kwajili ya kumpisha nwekezaji? twendeni leo, KADI YAKO NDIO SILAHA YAKO, tukalie kwa kuomboleza ktk kiu ya kutaka HAKI hata kama tutapigwa but hawatatumaliza kwani walioko nyuma yetu ni wengi kuliko walioko juu yetu, TWENDENI,
    Nani kachangia umaskini huu? NANI kaleta matabaka haya? Twendeni tukamuondoe kwa silaha ya kura yetu, silaha isiyomwaga damu! SLAA
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Haaa!!! vitisho? Mmmhh, nani alitishwa akafa?? KUFA? Siamini kufa? nani hata kufa? KURA yangu uhai wangu, ukandamizwaji, wizi, dharau? twendeni tukaonyeshe maana ya elimu yetu!!! twendeni, SLAA MDINI???? MKABILA? MHUNI??? Mbona yeye hakutukana wengine! kichekesho, teh, teh, teh, kumbe SLAA ndo aliewaomba viongozi wa dini wampigie kura? kUMBE SLAA ndie aliejaza ndg na marafiki ikuluni??
    Kunya anye bata, akinya kuku!!! SLAA, NENDA SLAAA
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nipo tayari kituoni tayari kumpa slaa ushindi. wafanyakazi wa tume ya uchaguzi wanababaika tu mpaka kum na mbili na nusu sasa hatujaanza ku vote
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Peoplessssssssssss Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Leo ni Leo. Msema Kesho ni Muongo. Saa ya UKOMBOZI!!!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    ITV wameripoti LIVE toka Manzese kuwa maandaliz ni mabovu kabsaa, mambo yako hovyo, sijui tutaweza!!! naenda kupiga KURA yangu MLIMANI-UDSM ntawapa updates za hapo
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Sasa ITV wako Kinondoni-A
     
  9. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Nakaribia kufika kituoni
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Nakaribia kufika kituoni
     
  12. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mi nishapiga na nipo nasubiri matokeo. Viva Dr. Slaa.
     
  13. SUZANE

    SUZANE JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Slaa shujaa wa watanzania, "slaa za vita vetu" ww ni mwanaume wa shoka, kura yangu nimekupa leo, mnyika nimekupa kura yng, chadema ni chaguo langu.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    MAAJABU, sijasikia anaemtaja yule mkwere
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Nimeshatoka ibadani
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mie tayari nishasitisha ajira ya Kikwete, nina wino mkononi tayari.
    Namtakia kila la kheri Slaa (PhD.)
     
Loading...