Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito wa mapokezi ya kichama wa rais kutoka Uingereza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 12, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wananchi tujitokezeni kwa wingi kila mara mpendwa mtukufu rais wetu arudipo tukampokee uwanja wa ndege kwa wingi wetu.
    Tumejaribu, tumeweza na tunasonga mbele.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135



    Atatuletea karanga?
     
  3. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,179
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwa uwezo wa akili yangu, nimejifunza kwamba wewe ni mwanaharakati wa ukweli. Atakayekusoma katikati ya mistari atayajua haya ima mwenye haraka atakuona ccm damu. Kuna vitu viwili 'ujinga' na 'kebehi', wewe unacho chako hapo, mwenye busara na subira na afahamu maneno yangu.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,290
    Likes Received: 11,665
    Trophy Points: 280
    kwa tangazo hili hutompata mtu hata mmoja.
    Kwa ushauri wa haraka:
    gaweni elfu tano tano kwa wale mliozoea kuwagawia,
    gaweni t.shirt,kofia na kanga kwa wale mliozowea kuwagawia,
    pakieni kwenye mafuso wale wote mliozea kuwapakia,
    Baada ya hapo Jk atakuwa kapolewa kwa kishindo kikubwa kama unavyotarajia.

    NB. msiasahau kutoa ahadi ya ubwabwa.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    dawa za uzazi wa mpango!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya si kama hao Wanasiasa uchwara ambao wanajitafutia umaarufu kwa maandamano na mikutano na waandishi wa habari. Jk YUKO kikazi zaidi. Kazi kwanza majungu baadaye.
     
  7. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kazi gani? Au kuzurula kama mtoto wa mtaani
     
  8. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kazi gani ? Au kuzurula kama mtoto wa mtaani?
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hafu zile karanga zilikuwa mbichi au za kukaangwa?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    labda mimi sielewi
    • wewe ni nani?
    • tukampokee lini ?
    • saa ngapi ??
     
  11. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,404
    Likes Received: 6,021
    Trophy Points: 280
    tuvae tshrt zilizoandikwa DHAIFU na LIWALO NA LIWE.
     
  12. n

    ngokowalwa Senior Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa kweli yuko busy na safari za kimataifa zaidi kuliko hayo mengine
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kampokeeni jamani,Anakuja na knowledge ya jinsi ya kuzaliana kwa mahesabu!
     
  14. i

    iseesa JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasisahau na Kikundi cha TMK bendi na magitaa yao chakavu
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kweli "KIKAZI" tumeona!
     
  16. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh kumpokea kwa lipi? Kwa kwenda kujifunza uzazi wa mpango??
     
  17. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe great thinker trust me! Yaani hapa JF watu hamnazo kabisa wanajiita great thinker bure kabisa they can see but can't read between lines wanataka uandike kitu hata mtoto wa darasa la saba anakielewa, wanataka uweke mambo kama gazeti la kiu au ijumaa hopeless. Asante nadhani naanza kupata audience umefanya philosophy??
     
  18. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    matonya atapokelewa na matonya wenzake. Hatuna muda mchafu. Bora kumpokea dr. Uli siku akipona.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: tena nasikia anashukia mabwe pande kwenda kukagua ofisi zao pale
     
  20. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Kwanini wanajamvi hamtaki kumuelewa mtoa mada? Kwani watakaokwenda kumpokea kabla hawajafika majumbani mwao kutoka kumpokea, watasikia jamaa keshanyanyua kaenda nchi nyingine, itabidi wajiandae kwenda kumpokea tena, and so The Filthy cycle goes on and on!
     
Loading...