Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito wa maandamano na mkutao wa chadema kwa wakazi wa dsm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, May 25, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwajulisha kuwa kutakuwa na maandamano kutoka sehemu na vitongaji mbalimbali vya jiji la Dar es Salaam na kuishia katika viwanja vya JANGWANI, siku ya Jumamosi, Tarehe 26 Mei, 2012. Wananchi kutoka sehemu mbalimbali za jiji la Dar, kutoka katika matawi yao mbalimbali wataandamana kuelekea katika viwanja vya Jangwani.

    Wanatakiwa kufika katika viwanja hivyo saa NANE mchana ambapo shughuli rasmi zitaanza katika viwanja hivyo. Maandamano hayo na Mkutano huo una malengo makubwa mawili:

    1) Kuzindua kampeni ya Kitaifa ya Movement for change
    2) Kutoa muelekeo wa mchakato wa katiba Pia kutakuwa na malengo mengine yatakayoendana malengo makubwa hayo mawili kama vile Vua gamba Vaa Gwanda. n.k.

    Ombi: Tunawaomba wote muhudhurie bila kukosa na mshiriki katika kuleta mabadiliko na ukombozi wa mara ya pili ambao ndio njia pekee ya kututoa hapa tulipo. Aidha tunaomba mfikishe salaam hizi kwa yoyote yule mpenda mabadiliko, maendeleo, ustawi na amani. Karibuni wote.

    Hii ni fursa yetu wana Darisalama, kuonyesha kuwa kweli sasa tunaleta ukombozi wa mara ya pili. Mkutano huu utahudhuriwa na viongozi wote wa kitaifa na viongozi wengine waandamizi. Vyombo vya habari navyo vitakuwepo ikiwa ni pamoja na kurushwa kwa tukio hili moja kwa moja yaani live kupitia ITV.
    Lakini ni muhimu kuhudhurie ili tuweze kukikomboa kizazi hiki na kizazi kijacho kutokana na uzembe, ufisadi, rushwa na kukosekana uwajibikaji.

    Nawashukuru sana na karibuni sana kesho.

    Imetolewa na Selemani Rehani
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kila la heri katika maandamano na mkutano wenu.
     
  3. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    naomba itolewe taarifa rasmi kila sehemu yanaanzia wapi na sa ngapi, taarifa yako haijakamilika mkuu
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu wasiliana na tawi lako ujue maandamno yenu yanaanzia wapi au yanaungana na tawi gani, au mnaungana na matawi gani, mahali gani na muda gani ili kuelekea Jangwani.
     
  5. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja...

    CHADEMA cha Jenga Nchi..
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu kwa taarifa, lakini ile taarifa ya polisi kuzuia tunaipinga au wamebadili maamuzi
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyny viongozi tumieni busara

    watu wakiuawa kwa ukaidi wa kuvunja sheria itakula kwenu
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haya kila la kheri kwenye maandamano!
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    atakayeua ndo itakula kwake,sijawahi sikia mtu kaandamana tu na akafa, labda una maana nyingine
     
  10. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waambie policcm waache kubaka demokrasia
     
Loading...