Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wito wa kukamatwa kwa mnajimu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Oct 31, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mnajimu aliyetishia nchi nzima kwamba uchaguzi utaahirishwa na kwamba kuna mgombea atakufa anahitaji kukamatwa mara moja kwa tuhuma za uchochezi na kutishia watu.

    Alichokifanya ni mauaji ya maneno au kisaikolojia na hivyo watu kama hawa hawapasi kuachiwa hivi hivi maana ni hatari kwa amani, haki na ustawi wa taifa.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Yaani rasilimali za umma zitumike kumkamata mjinga mjinga kama huyo? You cant legislate stupidity. Just let him be
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila ni muhimu ili liwe fundisho, maana anaweza kusema hata aliyeingia hatakaa siku mbili etc,
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyo mnajimu anapanda chati kwa makosa ya waandishi wa habari na watanzania wanaomuamini au kumpa nafasi kwa njia moja au nyengine.


    Ingekuwa amepuuzwa hata tungejua amesema nini?
     
  5. s

    shade Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    si k2 cha ajabu kwa ma rais wengi waafrika kuaini wanajimu. hata mkwere ni muumini sana wa hayo mambo ya shiriki. ndo mana alitumiwa ulinzi wa majini na hajaanguka tena. pia jamaa haja kamatwa kwa kutishia demokrasia. ikulu ikasema ana haki ya kutoamaoni yake. shida tu hapo ikulu.
    Tokeni leo.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Camera zimmulike atakapokua anaenda kupiga kura.

    Isije akawa bado anaamini uchaguzi umeairishwa.

    Itakua aliomba kwa mungu wake mgombea uraisi afe ili azidi kupata wateja na apate coverage kwenye vyombo vya habari,,lakini Mungu wa Kweli akaingilia kati.
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280


    Hivi si kuna mgombea urais anayeitwa Mziray? Labda alichanganya.
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Leo mnajim ameadhirika kwani uchaguzi ni mbele kwa mbele; anawalia hela hao wajinga wakwere wanaomuamini na majini yake!!
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mnajimu uchwara ni wa kumpuuza tu.
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamni huyo ni mchumia tumbo tu! Na mkwere alijua kumtumia vyema sana kuwatishia CCM wenzie kwamba atakaye mpinga atakufa na wote wakatitia kama viwavi! Ni wa kupuuza tu wala hana lolote!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    YUPO --ppt maendeleo ....dr Peter Mziray
     
  12. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bwana wa majeshi ameshinda vita. Utabiri wa Sheikh Yahaya ni kuwa uchaguzi utaahirishwa na baadae Kikwete atashinda. Kwa kuwa haikutokea maana yake kila alichotabiri kimeenda tofauti hivyo Kikwete ameshindwa uchaguzi...... simple mathematics.... logic .....
    Kwa heri baba Kikwete nenda Goba kapumzike kwa Amani ila uache kumwamini huyo Sheikh Yahaya
     
  13. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hivi naye ni Dr.? toka lini kaupatia wapi? Fani gani? Naomba kujulishwa?
     
  14. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walitaka kuanza kutuletea mambo yale ya pweza paul, ila tunamshukuru Mungu ameshamwondoa huyu mdudu waliyekuwa wanamtumia.
     
  15. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mkwere hela imeshaenda hiyo, amejazwa pumba na huyu mganga wa jadi.
     
  16. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli,inawezekana ndumba zake zilimwonyesha jina la mziray,yeye akajua ni yule mgombea.alishindwa kutafsiri,kumbe mziray kocha!!!
     
  17. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naye hana siku nyingi yupo wapi Pweza Paul?:smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda alimaanisha Kocha wa timu fulani
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu ni tapeli tu. Hatuwezi kumjumuisha tapeli katika level kubwa kama hii. Maruhani yake apeleke huko huko kwenye familia yake. Hapa anatafuta tu namna ya kufanywa moja ya mafundi wa mgombea atakayeshinda. Ni mabo ya kiswahili swahili. Taifa letu kwa kuwa limianzishwa katika misingi ya imani za huyu jamaa sasa tunavuna tulichopanda. Mambo ya kifimbo n.k. Ushenzi tu. Chagueni watu wenye imani za sayansi na siyo umafyoso
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Utabiri wake ni wa uongo, hivyo JK atashindwa
     
Loading...